Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njooni tuzungumze "Live" (Sshhhhh...)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 8, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nawakaribisha in the next half hour (saa tisa saa za Marekani ya Mashariki) kuzungumza suala yale yanayoendelea katika siasa. Kuna breaking news ambayo nitawanong'oneza mara hii tu... well sikiliza "live".. MwanaKijiji.COM - Home

    Karibu
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tutaungana na Mhe. Lucas Selelii Mbunge wa Nzega na mmojawapo wa wajumbe wa ile Kamati Teule ya Bunge iliyochunguza mkataba wa Richmond. Karibuni!!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja, kijana.
     
  4. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna shaka mkuu tupo pamoja.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    567 202 0011
     
  6. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kama unavyoambiwa Mwanakijiji..."Usiogope" fanya kile unachoona kitamfumbua macho Mtanzania wa kawaida na kumuondoa katika dimbwi hili la umaskini na Manyanyaso kutoka kwa viongozi tuliowachagua wenyewe....Keep on Brother tupo pamoja......Challenges unazopata zichukulie kuwa ni changamoto!!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    mwawado.. wakati mwingine it is depressing. Ukichukua wale "wawili" kuna watatu naye anakuja huku na anataka kunitumia "salamu"... sometimes inakuwa like "this is too much".. so ninapowasikia kina Selelii I really get encouraged kwamba may be.. and only may be tutachangia tone la maji katika bahari ya historia ya mabadiliko nchini mwetu.
     
  8. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We'll be there Sir
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    sorry buddy... you missed..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...