Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njoo Jiunge Nasi-MWANZA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sabina78, May 20, 2012.

  1. S

    Sabina78 Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vijana wa jiji la mwanza, wasomi ambao mko kwenye safari ya kutafuta kazi njoo tufanye hii kazi!
    Ni tenda ya kufanya usafi wa jiji; tenda imetangazwa na jiji (ukipita mbao za matangazo ya jiji utaona tangazo).
    Sasa swala zima limekaa hivi;
    mimi pale kuna jamaa nafahamiana nae, na kaniambia kuwa nitafute wenzangu tuwe 10 ili twende kama kikundi. Kikundi kitafanyiwa usajili haraka wiki ijayo, then tutatuma proposal yetu. Nimeamua niwashirikishe vijana wenzangu sababu nayajua mnayopitia.
    So, kama uko seriuos na we ni fighter unayeishi Mwanza, nichek kwa e-mail: sabinamayala@hotmail.com.
    Hii ni kwa wale wenye diploma au degree katika social sciences, environmental studies and other related fields,
    plus your comitment!
     
  2. b

    bdo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,127
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Sabina, are you serious?
     
  3. S

    Sabina78 Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you just tell me your profession and comitment through email addres i provided
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah ningekuwa nakaa mwanza ningechangamkia hii dili
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    big up , kila la kheri ndugu zangu
     
  6. m

    mndeva Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ur so creative guy,its gud deal big up.
     
  7. n

    nyachibuga mathayo New Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa iyo sana, mi ntasupply zana za usafi
     
  8. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa Mwanza changamkeni.. mie huko mwanza ndo kwetu lakini kwa sasa nipo Dar Es Salaam ila km ningekua Mwanza I would be the first to send email.
    Nawatakia kila la heri
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sana vijana,
    tukifanya hv maeneo yote ya kilimo na viwanda hakuna haja ya wawekezaji uchwala, wanaonunua mashamba kapunga ya mpunga na kuanza kukodisha mashamba kwa wananchi!
     
  10. M

    MACHUPA Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sabina tumekutumia email bona no answer kulikoniiiiiii
     
  11. Lushinde

    Lushinde Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe teheeeeeeee, ajira za Chadema
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hilo bonge la dili mnaweza mkaanza kwa kufanya nyie wakiwalipa malipo ya kwanza mnajili kundi la kutosha.changamkeni wakaz wa mwanza huo ni mlango wa kutokea big up Sabina78
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha zalau mkuu Lushinde tenda kama hzo ndo zinawatoa watu,we chekacheka hapo wenzio wanaingiza cash,unaleta mambo ya vyama tena
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ningekuwa mwanza i would contact you sabina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. n

    ndelekio Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thank u Da Sabina vipi mwenye barchelor ya education anaweza kujoin?m serious please!
     
  16. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haebu jaribu kufafanua usafi wenyewe unakuaje aisee kaka
     
  17. H

    HAKUNA Senior Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo mwenye tenda anaweza kuwa huyo niliyempigia msitari, kwani mtalazimika kumpa percentage yake.
     
  18. H

    HAKUNA Senior Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa kila siku watu wamekuwa wakipiga kelele mikataba mibovu na ufisadi; leo hii mtu anakuja na idea ya mchezo mchafu na watu wanasema good idea; kumbe watu wanapiga kelele kwa sababu hujapata hizo channel na wewe ukipata unakula kama wao. Kuna taratibu za kutangaza tenda na hata kupatikana huyo mzabuni, leo unatuambia kuna jamaa yako kakuambia utafute wenzako halafu yeye atarekebisha; kikundi hicho kitapata usajili lini hata kuwa na ofisi na kuweza kupewa hiyo tenda........??? HUU MCHEZO MCHAFU.......??? na WENGI HAPA WANADAI - GOOD IDEA...???, kweli nimeshindwa kuelewa huo ukombozi ambao kila siku watu wanapiga kelele...........?????????????
     
  19. S

    Sabina78 Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta haki, ukiipata uje unigawie kakipande kidogo!
     
  20. S

    Sabina78 Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry sana nilikuwa vilage, nilifatilia mambo kadhaa, nitawacontact very soon. Tuvumiliane kidogo, naijua sana stuation ulonayo.
     
Loading...