Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njombe Secondary school " WanaNJOSS" Tujikumbushe haya.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mvina, Aug 8, 2009.

  1. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliosoma Njombe secondari kabla ya kuwa High school tujaribu kujikumbusha mambo haya.

    1. Kuna vyoo vya shimo nyuma ya mabweni kwa jina maarufu vilikuwa vinaitwa Nyamagana ukiingia ni lazima uvue kama una sweta au koti na hata shati ikiwezekana kwa kuhofia kutoka na perfume!

    2. Kuna bustani ya mboga ambayo mwl. Ngimba alijipatia umarufu kupitia huu mradi kama haujamwagilia tuta lako ni wewe na yeye.

    3.Kuna mgono ulitokea miaka ya tisini na kitu hivi kuna jamaa alidondoka toka ghorofa ya tatu akabaki anadunda kama kawa karibu na Gorani.

    4. Kuna yale majengo chini yalikuwa yanajulikana kama Halimashauri

    5.Kubwa kwa yote mtakumbuka mwezi wa tano na wasita mabafu yalivyokuwa yanakosa wateja sababu unayo.

    6.Wakuu sijayakumbuka yote ila haya ni baadhi tu tujaribu kukumbushana kama kuna unalokumbuka.

    Nawasilisha!!!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!....sijasoma pale ...ila nimetumia sana resources zenu.....enzi zile tuition zimepamba moto.....! tulimtumia sana Mwal. Kusila...mzee Fizikia aka mzee wa Kilaji, Mwal.Tyson....mzee wa Maths!
     
  3. b

    bnhai JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Duh mzee Mwanyigu naye alikuwepo kama headmasters, Kabyemela, na yule bwana wa Moro second masters. Alikuwepo mwalimu wa nidham pia alikuwa duh! Pia mwalim Nhonya na Kalima. Oh mgomo duh nakumbuka tulisugua home vilivyo.
     
  4. B

    Bullah New Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu I think mine was a long time one, We had Msele as the Headmaster, Mhapa (RIP) as our second Master. We had issues men I still remember areas like Ngalanga, Nyamagana. We had our big rivals then Mpechi like cats and Dogd until the DC had to intervene. We had figures like Katitu (RIP). Ooh Men! Old times Good times!
    I am told it is a high school now, wow! Congrats well it deserves with the structures and facilities it had. (Mastermix)
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    homeboi ulisoma MTWANGO?:D
     
  6. b

    bnhai JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    tehe Mhapa tulimkuta pia 1990's, Kwakweli ilikuwa shule nzuri saana. Kulikuwepo mwl Ngimba kule garden, Kasalilo (ng'ombe), kina Tyson. Niliipenda saana shule ile
     
  7. b

    bnhai JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Duh wewe tumepita wakati unaofanana, mwl Meena pia unamkumbuka mzee wa dining. Mh ile msosi wa pale hapana kwa kweli.
     
  8. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Enzi zetu (1986 - 1989) Mhapa alikuwa 2nd 2nd master. Msele akiongoza jahazi.

    kanda nzima ya Nyanda za juu (Mbeya, Rukwa, Iringa na Ruvuma) tulikuwa tukitesa kwa sambamba na Rungwe sec, ukiachia shule za seminary.

    Sijui kama leo hii bado hawajambo kwa kitabu. palikuwa na bonge la Library, wkly test kila jumatano, saa kumi mpaka saa 11 mnaendeleza bustani za mwl katitu (RIP).

    Mtalaam wa Physics, mwl. Igogo akitesa na theory na practical zake. Teacher Eliar akitesa kwa somo la namba, teacher Kabyemela (RIP) akitesa kwa history.

    Nakumbuka sana semina na mwl. Msele alizokuwa akizitoa kila school balaza la kufunga na kufungua shule. Mkuu yule kweli alifahamu namna ya kuendesha shule.
     
  9. B

    BARRY JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    namkumbuka mtaalam wa kiswahili DENGEYA na mabuga yake duuuuuuuuuu! halafu kuna jamaa mmoja aliitwa Mhumba alikuwa anavurumisha minamba kama mwehu!
     
  10. b

    bnhai JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Duh Dengeya alikuja kuwa mwl wa nidhamu. Ohpss alikuwa mnoko vilivyo. Ila baadaye akaja mwl mmoja anaitwa Ngaile, he was soo good. Mhumba namkumbuka saana.
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kijana we naona tumekuwa sambamba kidogo maana hadi naondoka pale shule mnoko dengeya alikuwa bado nidhamu,kuna kipindi walinyofoa water pump ikabidi ziwepo zamu za ulinzi basi watu wakawa tunaisha kuchoma mahindi usiku kucha.
    Nimeipenda michango yenu wana NJOSS! Na majirani kama Next Level na wengine.
     
  12. b

    bnhai JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    very tru nimelinda saana yale mahindi na kuyachoma pia. Inawezekana tumepita pamoja enzi za kina Mwamepo waliongoza ule mgomo. Kwakweli NJOSS oh ilikuwa shule nzuri saana.
     
  13. S

    STEPHEN JOEL New Member

    #13
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 6, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah mheshimiwa, umetisha! EDUCATION IS LIBERATION
     
  14. j

    joh yz Member

    #14
    Oct 8, 2014
    Joined: Oct 1, 2014
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana c wamechafua hali ya hewa pale
     
  15. kaly

    kaly Member

    #15
    Oct 8, 2014
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka muda wa pola na katala,nilikuwa simiss(2005-2007) PGM
     
  16. mlokole halisi

    mlokole halisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2015
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    enzi zetu bwana 2008-2010.....mkuu alikua mr.william na wa nidham alikua mbedule...ilikua soo tukienda hagafilo
     
  17. b

    bonleery Member

    #17
    Jul 2, 2015
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni namba ya simu ya uwongozi wa shule au mwalim yeyote wa mda wa shule,niweze kushilikian nao katika kumleta ndugu yangu kupiga kitabu hapo,,mchepuo wa PCM,,Natanguliza shukrani wakuu
     
Loading...