Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njiwa, Yoyo,FF, MS poteleeni huko huko

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by thatha, Aug 23, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimechukungulia forums ya malaria sugu imekuwa ikiandama sana Chadema, wale user waliokuwa wakilalamika sana hapa jf naona wamepotelea huko.
    Nawatakia masiha mema ktk forums yao.
    wapotee huko huko hawana mchango wowote kwa taifa
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    For the first time kuona Njiwa katajwa in the same group na wahusika ulotaja.... Dah!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    wameenda kuiba kura kwenye uchaguzi mdogo IGUNGA mkuu uchaguzi ukiisha tu utawasikia humu kwa mbwembwe
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Lakini jamani hamuoni kuwa everybody is entitled to his/her opinions?
    Haya si ndo mambo ya freedom of expression/free speech?
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Itapunguza watu kupigwa BAN humu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hata mimi ndicho kilichonishangaza.......sidhani kama doctor anastahili kuwa kwenye kundi hili....
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kama huyo malaria sugu ndo apotee kabisa hapa jf,mana kazi yake nini kuchafua hali ya hewa hapa jamvini... afie hukohuko kwenye forums yake ya magamba kudadadeki.
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    Napingana na wewe ............... Unajuwa challenges ndo zinakufanya ukuwe kimawazo, kifikra, kielimu, kimaisha ya kawaida, na vile vile ili ujuwe uwepo wa mnene basi mwembamba lazima awepo vinginevyo utakosa mahala pa kulinganishia.................. WAACHENI WAFU WAWEPO ILI TUJUWE THAMANI YA UZIMA
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wamefunga!ngoja wafungue mtawaona!watakuja na kasi,ari,na nguvu mpya za magamba!mtakavyopigwa ban humu mpaka mtasahauliana!
     
  10. l

    lebadudumizi Senior Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mji mkongwe potea wewe JF si mahali pakusifia CDM kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake mambo ya kulazimishana ujinga yamepitwa na wakati.

     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Someni post zake!
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Forum ya Maralia sugu inaitwaje niingie humo kuwaelimisha?
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nazidi kuamini kuwa hakuna siasa Tanzania
    Hivi bila Faiza Fox kuichallenge cdm, mtapataje kuwa wabunifu? Au mnataka watanzania wote wawe wanachadema?

    Adui yako mwombee njaa sio kifo, lol, crap!
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Dr anaitwa Riwa na siym Njiwa!umenipata da Preta?
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hivi sheria ya JF inasemaje kuhusu kutajana majina kwenye thread. Mimi naona huyu bwana mnampa umaarufu wa Bure.

    Na pia hiyo Forum tajwa Mnaipa umaarifu wa Bure.

    Hivi ile forum inaweza kulinganishwa na JF?

    Mbona kuna forum nyingi tu, zenye watu wenye akili timamu lakini hamzi zungumzii.

    Ningekua Mod ningefuta kila Thread inayo anzishwa ikiongelea the Childish Forum.

    Its not even worthy being mentioned here!!
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wapi yule member "against chadema"au nape hajamlipa
     
  17. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ms, ff wanapatikana kwenye kamtandao kanaitwa Jamii yetu Forums huko utamkuta na nnape
     
  18. P

    Pua Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duhu,kwaher
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapa naona in one way or another imeamsha interest za kumsoma... thou mimi mpaka hapa what i know kuhusu the Doc ni sufficient...
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Huu mchezo wa kuigeuza JF kuwa ndio sehemu ya kufanyia promo za hizo forum uchwara hakikubaliki, mimi binafsi hata huyo Bloger wao Michuzi sifungui blogu yake sembuse huu uchafu mwingine?
     
Loading...