Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njiwa Mweupe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 9, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Njiwa mweupe anatumiwa kwenye alama mbali mbali.
    Wakristo wanatumia njia mweupe kama alama ya Roho Mtakatifu, ldara ya usalama wa Taifa alama yao ni njiwa mweupe, na pia waganga wa kienyeji wanataka njiwa mweupe.
    Je kwanini atakiwe njiwa mweupe tu na si wa rangi nyingine?
    Nini siri ya njiwa mweupe?
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwasababu hakuna njiwa wa kijani
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Sign Purity
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakti wa jahazi ya Nabii Nuuuh a.s baada ya mafuriko alitumwa kunguru akaangalie hali ya nchi alichelewesha taarifa.
    Hivyo alitumwa Njiwa kuangalia hali yanchi na aliwahi kurejea na taarifa sahihi.
    Ni mchango wangu kdg.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi wewe bujii hujui kama rangi nyeusi ni nuksi na mkosi mkubwa sana na ndio maana watu wanajichubua kutoa nuksi!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Boflo ulikuwa wapi ndugu yangu??
    Kumbe ndo maana na wewe umejichubua ili kuondoa nuksi
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Njiwa ni werevu, pia wanafundishika tofauti na ndege wengi wengine.
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vp Bujibuji

    naona ndo umetoka kwa Mganga leo

    We ukitaka kuondoa nuksi kabisa mpelekee Mbayuwayu mweupe
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Hahaa haha ha aha ha nimeipenda sana hii
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2014
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Nasafisha kijinyota changu. Maana pamoja na kuishi jirani na mitambo ya IPTL sijapata hata Mia!!! Lazima nyota yangu itakuwa imemwagiwA oil chafu
     
  11. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,854
    Likes Received: 2,110
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MKINGI

    MKINGI JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2014
    Joined: Apr 6, 2014
    Messages: 358
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bujibuji
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2014
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    kabanga Niko safi kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. s

    special agent JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni mbinu hatari sana kwa vita.kwa wanaofuatilia move kwa umakini wanajua nina maanisha nini.
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2014
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kuweni wajanja km njiwa na werevu km nyoka
     
  16. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2014
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,016
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    kukutuma akutume mganga maswali utuulize sie
     
  17. mtugani wa wapi huyo

    mtugani wa wapi huyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2014
    Joined: Dec 5, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Mbona Mama yako alijichubua lakini wewe umetoka Mweusi??!!!
     
Loading...