Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njiwa anathamani gani kwa matajiri wa kiarabu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Sep 21, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada, matajiri wengi wa kiarabu wamefuga njiwa!, Hood ni mojawapo wa hao na amekuwa akinunua kiasi kikubwa cha ufuta kwaajili ya kuwalisha wale Njiwa, je kuna mahusianp yoyote kati ya uwezo wa kiuchumi alio nao, ama control za ajali ya mabasi yake na hao njiwa? yaani mambo ya teknolojia asilia(IK-indigeneous Knowledge)
     
Loading...