Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia za kuwafanya wazanzibari wasirudie tena kuwasumbua watanganyika huko kwako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkatofa, Jun 13, 2012.

  1. mkatofa

    mkatofa Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanganyika hawa wazanzibari wakiongozwa na viongozi wao wanawanyanya sana watanganyika huko zanzbaa, yani inakuwa rahisi kuishi kenya kuliko kuishi zanzbar hapa najumuisha ya ni kwa dini zote . wakikujua unatoka tanganyika tu wanaanza kukita machogo hao vurugu kidogo wanachoma mali zako. ukimshimamisha dada zao bakora sasa nasema imetosha kinachotakiwa nasisi ukutanganyika tuanze kuwa fanyia mambo wanayo tufanyia tukiwa kwao.Nashauri mambo kazaaa ila kama unanyongeza unaruhusiwa kuongeza
    1.wasipange kwenye nyumba zetu
    2.wasijenge tanganyika
    3.kwasababu wanaaribu mali zawatanganyika znz nasisi huku tuaribu zao
    4......................................
    namuungano basi hatutaki waende kwenye nchi yao wanayosema yaNEEEMA
    Ndugu zao wanafanya biashara tanganyika kwenye mazigira ya utulivu wanapatafaida na kuwapelekea pesa wao wakizipata na kushiba wanaanza kutu nyanyasa sasa naomba tuseme IMETOSHA
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wabara tumelelewa kuienzi amani
    wakizidi fujo tutawafukuza kwa amani
     
  3. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    1.RED. Ni miongoni mwa mambo ambayo Wazanzibar yanawaumiza kwani
    badala ya kujenga na kukuza miji yao wamekuwa wanajenga na kuikuza
    bara kutokana na kuumizwa na Dubwana hili la Muungano
    2.BLUU. Kodi za mapato zinaingia huku bara, hii yote ni kutokana
    na kubanwa na Muungano ambao wanasema nyerere ndiye aliyeulazimisha.
     
  4. mkatofa

    mkatofa Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanzanzibari wanao ishi tanganyika hawataki kuzungumzia swala la kuvunja muuungano kwa sababu muungano unawanufaisha wao.lakini wanao ishi zanzibar wanajifanya hawalijui hilo.
    Sasa nibora tuvunje ili tuwatimue wakajadiliane vizuri
     
Loading...