Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia za kumaliza adha ya mgawo wa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Beethoven, Jun 28, 2011.

  1. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1.Tuingie barabarani kuonesha tumechoshwa mpaka kieleweke.
    2.Tuendelee kukaa kimya na kulalama.
    3.Tuendelee kusubiri wakati tunaendelea kupewa ahadi zisizoisha.......................................great thinker ongeza maoni yako
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Teknolojia rahisi inayoweza kupatikana na Watanzania wote inapatikana. Tukiitumia, tutaachana na MGAO WA UMEME kwa kuwa tutamiliki miundombinu yetu ya kuzalisha umeme. Kuwa watu wanaojitegemea kwa suala la nishati si lazima tuingoje Serikali au TANESCO, kwani wao wameshindwa. Kwa anayetaka kujiunga kwenye Operesheni Fukuza TANESCO, awasiliane nami kupitia namba ya simu 0786-019019. UKISHANG'OA service line ya TANESCO, huna haja tena ya kuuliza, MGAO ni saa ngapi?

    ./Mwana wa Haki
     
Loading...