Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia za kuepuka usumbufu wa simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ERIC JOSEPH, Apr 9, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mfano kama utaluhusu *35*0000#kisha ok hapo utakuwa umesitisha cm ambazo utakuwa umepigiwa wala sms hutaweza kupata na simu yako bado itakuwa oni.we utaweza kupiga hata kutuma sms ila hawezi kukupigia ukitaka kuifungua au iludi kwenye hali yake ya kawaida ni #35*0000#kisha ok.kwa wenye elimu zaidi tupeane maujanja
     
  2. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks!
     
  3. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hutaki usumbufu pia unaweza ku forward simu zote na ukapata sms pindi mtu akikupigia *21#0754125125#ok hii ni kwa voda. Kwa zantel ni *21#+255125#ok. Ukitaka kutoa ##002#ok.
    Sim itakua haipatikani pindi mtu atakapo kupigia ila wewe utapata sms ya sim aliyokupigia kwa mda huo huo.
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je kwa sisi tunaotumia tigo inakuwaje hapo ndg
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kuepuka usumbufu ni ku-install call control software.
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ahsante kwa taarifa
     
  7. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu, hapo unakuwa umezuia namba za mtu yeyote asikupate hewani au ni namba maalum tu mfano ya mtu anayekuletea usumbufu usio wa lazima?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unatumia "TIGO"???
    Duh!
     
  9. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo software inapatikanaje chief?
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani inablock all incoming call?
     
  11. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wakuu,
    Naomba ile njia ya kupata notification ya simu zilizokupigia wakati simu yako imefungwa au haipatikani kwa mtandao wa tigo, airtel na voda.
    Asanteni!
     
  12. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu mi nimejaribu hiyo ikawa inasema password error na mara ya tatu ikawa blocked barring password. Barring password kama nimeshaibadilisha napaswa ni2mie ile, eg.*35*1234# badala ya *35*0000#? Na unblock hizo barring password nafanyaje?
     
  13. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zantel: *62#+255125#ok. Voda *62#+255754125125#ok. Kwa Tigo na airtel sifaham.
     
  14. w

    wasasa Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ahsante
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hebu fanya maujanja tupate na Airtel na Tigo
     
  16. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Je vipi kuitoa tena? Make mimi tayari nimefanya hivyo nimeshindwa kuitoa tena.
     
  17. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kuitoa ##002#ok.
     
  18. G

    Graucho Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks kaka! Ila naona hiyo iko in general..Vp unaweza nipatia jinsi ya kublock no. ya simu ya mtu mmoja hasikupate hewani?
     
  19. G

    Graucho Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks kaka! Naona hiyo iko in general.. Vp kama unataka kublock no. moja au mbili za simu unafanyaje?
     
  20. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo unakuwa umezuia simu zote na sm zote.au ni sawa na kuwa umezima sm lakin hapo we unaweza kupiga na kutuma sms
     
Loading...