Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia Ya Uhakika Ya Kutibu Ufisadi Ni Hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu Mzima, Oct 10, 2007.

  1. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ushaidi wa kimazingira na wa nyaraka unaonyesha kwamba hiyo deal ya Buzwagi-Kabwe Gold mine iliunganishwa na mipango iliandaliwa vizuri tu kuifanikisha,haikuwa coincidence kwa mkataba kusainiwa wakati marafiki hawa wakiwa wote uingereza,walikubaliana wote hata kufuta kipengele cha kodi wote walisoma mkataba kabla haujasainiwa.Hii ni tahadhali kwamba Tukitaka kuondoa ufisadi inabidi kung'oa mizizi sio kukata kichwa,hawa mawaziri na viongozi wengine wanafanya ufisadi sababu wana uhakika na security ya vyombo vyote vya usalama kama mlivyoona taarifa ya usalama wa taifa katika ripoti ya slaa.
    Hata jeuri waliyonayo hawa mafisadi ya kuwatukana watanzania na kuwakejeli ni kwa sababu Mkuu ashawahakikishia wasiwe na wasiwasi hata kama uchunguzi ufanyike kwa kutumia vyombo vilivyopo wana uhakika wa kutoka clean
    QN: HAT TO DO?
    ANS:Nguvu ya umma

    Hii kwanza itumike kukata haya matawi ya ufisadi lakini lengo kuu la muda mrefu liwe ni kung'oa mizizi kabisa,bila hivyo matawi haya yakiondoka leo kesho yatachipuka mengine!
     
  2. L

    Lawson Member

    #2
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu hawa bila mgomo kama wa Burma hawawezi pisha ofisi zao maana polisi, takukuru, mahakama, jela etc vyote wanamiliki wao
     
Loading...