Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ya muongo ni fupi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jchofachogenda, Mar 23, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanafunzi watano wa chuo kikuu kimoja hapa nchini walikuwa wanatakiwa wafanye mtihani siku inayofuata. Wale wanafunzi walikunywa pombe mpaka saa kumi za usiku,asubuhi ya siku ya mtihani kila mmoja alikuwa na uchovu wa Hangeover hivyo walishindwa kufanya mtihani.Wakatunga uongo wa kwenda kumuongea Lecture wa somo husika. Wakaenda kumuongopea Lecture kuwa wameshindwa kufanya mtihani kwa sababu jana walikuwa kwenye harusi na wakati wanarudi gari yao ikapata pancha na wakavamiwa na vibaka na kuibiwa pamoja na kupigwa. Yule Lecture alikubali na akawapa siku tatu za kujiweka sawa na kujiandaa na special exam.Siku ya mtihani wa Special yule Lecture aliwapa mtihani na aliwasimamia mwenyewe. Mwongozo wa mtihani ulikuwa kama ifuatavyo, 1.Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano 2.Majibu yao lazima yawe sawa na yakiwa tofauti wote wanapata ziro na wanafeli 3.Mtihani huu una maswali matano na yote lazima yajibiwe. Maswali ya mtihani yalikuwa hivi. 1.Harusi ilifanyika katika ukumbi gani? 2.Gari mliomtumia mpaka mkapata pancha inaitwaje? 3.Ajali imetokea eneo gani? 4.Nani alikuwa dereva? 5.Tairi ipi ilipata pancha,ya mbele au ya nyuma? NAWATAKIA MTIHANI MWEMA.
     
  2. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh!hapo lazima walambe zero hao vyapombe.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa kweli ticha ni noma....dah
    hapo lazma awakamate mazima....
     
  4. P

    Paull New Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellooo my pepleeeee thr.......
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    noma sana mbona watajiona wajinga
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo ticha nux.
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Masomo ya siyo Na mitaala mwalimu anajiokotea vimaswali ajuako.. Labda wawe wanaongopa kwenye 'mase'''...
     
  8. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du! Nimecheka hadi hakuna jamani dah! Hapo lazima walambe sap!
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha hao watadisco tu
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kutunga excuse nyingine ili mtihani usogezwe siku za mbele.
     
  11. G

    Godyp Senior Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Hahahahaahhaaaaahahah!!!!!!!!!!!!!uuuuuuuwi! Mbavu zangu!! Mamamama!
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asa si wakusanye tuu, au wote wajibu sijui mwanzo mwisho, watapata ujue!
     
  13. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Imetulia ile mbaya
     
Loading...