Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ya mkojo inawasha

Discussion in 'JF Doctor' started by Raia Fulani, Aug 22, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nina hili tatizo la kuwashwa njia ya mkojo. Pia wakati wa kukojoa nina maumivu wakati fulani. Nielekezeni kwa urologist mzuri tafadhali
     
  2. 2my

    2my JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa tatizo!!!usikate tamaa endelea kuwaona doctors tofauti will help u!!!
    so km hujado long time unatakaje?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ikate tuu:becky::becky:
    mwaya wahi sipitali
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    weweee!!! atachomoza kwenye monitor yako, ohooooooo
    huo ushauri wako!!!
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    POLE SANA......! (nami nime-edit ili kuondoa hoja ya mwanzo....editing hii si nzuri kwani inamfanya mchangiaji aonekane ****)
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hata si gono wala kaswende
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa Kingi, kumbe unajua hilo tatizo siyo?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Maumivu yameanza lini? Inawezekana ukawa na urinary tract infection (UTI)...harakisha ukamwone tabibu
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unajua, nimeshawaona ila nadhani sijapata tiba sahihi ndo maana nahitaji kumpata urologist
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    chief, najua sina hayo magonjwa bali najua nina tatizo kwenye njia ya mkojo ila ufumbuzi ndo sijapata. Pia sio serious kivile ila ni muhimu kuwa mzima
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hebu eleza kwa kina una washwa wakati gani baada ya kunywa maji, usiku, asubuhi au mchana na unawashwa unapomalizia kukojoa tone la mwisho na je ni maumivu makali au ya kawaida? Hii inaelekea una dalili za prostate cancer! na je umri wako ni kiasi gani?
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mfunyukuzi!! Usimtishe mwenzio,ushauri uliompa ni mzuri akinywa sana maji anaweza pia kukojoa sana,na hivyo kuiflash njia ya mkojo kitu ambacho kinaweza kumsaidia pia,lakini,bado hajafikia kuwaza urologist kwani yawezekana ni UTI ambayo can be solved kwa gharama ndogo tena bila hata delay ya appointment kwa urologist. Prostate cancer ni abit complicated,age,normaly above 50 with few exceptions below that age,kuna urine retention pia kama one of the signs na tabu nyingi tu.Akapime mkojo ajue kuna nini
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia mkuu angalia isikute unafanya masterbation na unatumia sabuni za mbuni/khanga ikiingia inamadhara kama hayo
     
  14. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asiogope sana kwani Prostate Cancer inatibika na hata huo muwasho unatibika pia. Nashauri atutumie food supplement aina ya Omega 3, Nature Min na juice ya Aloe vera aina ya Berry Necta. Kwa msaada zaidi waliana nami byongje@gmail.com
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    mkuu nenda hopspital hapa utapata waganga wa kienyeji tupu
    watakueleza nini cha kufanya ukipata matokeo kuna mawili yawezekana\gono/kisonono/ila ungeweka imechukua muda gani kujua na kuwa nao maana gono aidanganyi...live usaa 2days kama imekupendelea ukikutwa hiyo piga sindano moja wanajua wenyewe basiiiiiiiii
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    lakini mwanzo kabla huja-edit maelezo yalikuwa yanajitosheleza
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa maoni yenu wadau. Nitayafanyia kazi
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pole kwa usumbufu, chief
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu zaidi ni mwasho nyakati fulani. Pia mkojo huuma kwa mbali nyakati fulani pia. Mfano muda huu shwaari. Pia tone la mwisho halina athari yoyote. Umri ni earl 30s.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sitaki kufikiria hiyo kansa kwani kwa mujibu wa yule dk mhanga wa 50+, umri ni kigezo muhimu. Nitakucheki kwenye PM mkuu
     
Loading...