Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ya kwenda mbinguni!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mchungaji mmoja akiwa katika mji fulani,alikuwa haijui njia ya kwenda posta.Akiwa bado anahangaika,aliwakuta watoto uwanjani wakicheza chandimu(mpira wa makaratasi),akawaomba wamwonyeshe njia ya kwenda posta.Hawakusita,walimpa maelekezo ya kutosha ya jinsi ya kufika posta.Baada ya kusaidiwa,mchungaji aliwashukuru sana wale watoto kisha akawapa mwaliko kesho waje kanisani kwake ili awasaidie kuijua njia ya uzima,njia ya kwenda mbinguni.Watoto wakamjibu kwa kejeli,"we nenda zako huko posta,umeshindwa kuijua njia ya kwenda hapo posta tu,utaijuaje njia ya kwenda mbinguni?"totally impossible!.
     
  2. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaap! imekaa vizuri sana.
     
  3. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!!! Watoto nooooma.
     
Loading...