Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njia ya kupunguza ngono zembe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Negrodemus, Feb 15, 2011.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa staili tanzania bila ukimwi inawezekana ni ubunifu tu unaoitajika..............
     

    Attached Files:

  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :laugh::laugh::laugh: nimeipenda,unawaacha na tamaa zao,kitu locked....l.o.l
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo box ni la chuma au?....na ufunguo anaushika nani? kwa sababu huyo mdada jinsi alivyovaa tu nina wasiwasi kama itakuwa ngumu kumvua hilo box
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndio maana yake, pole umerudi lini?
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wa mvue ili iwaje wakati umeshaambiwa tz bila ngoma inawezekana uzuri ni kwamba ndani ya box kuna kila huduma haja kubwa ndogo, hata saloon pia imo
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Aluu!
    [​IMG]
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    asante sana,nimerudi jumamosi saa mbili asubuhi.......:coffee:
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duu hii kali, sasa ufunguo anashikiwa?
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuona jana kwa mbaaali, karibu sana tupate gahawa na kishata :coffee:
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante wangu,ngoja nimlaze mtoto nije!!!!
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    welcome back. vip nikuwekee order ya hiyo box?
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nani akushikie funguo inatunzwa kwenye nyumba za ibada, kuichukua mpk chet chwa ndoa ndoa tena mkishafungishwa ndio mwapewa
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sio unajidai kushangaa hebu jitahidi upate la kwako mapema
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ninalo funguo anazo wife na lake funguo ninazo mie
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitashukuru sana,manake hili gonjwa balaa!!!:laugh::laugh:
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siku unakamatwa,mi sijui itakuwaje?manake umetoka mbali na huyo mbuni!!!:A S 20::A S 20:
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama box ni la mbao si unabomoa tu na kukuta kitu ndani kimetulia kimepata moto kinasubiri mwenzie tu kwa kuanza safari.
     
  18. b

    bakarikazinja Senior Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    michelle pole maana nililia kumbe ulitoka kwa muda tu
    na siyo ban
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mafataki kama mimi tunafungua malaya ambayo haichagui kufuli,
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Adhabu gani hii? Unajikwatua then unajibebesha box. Ila binti kiwango anyway
     
Loading...