Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia sahihi ya kupata pesa zenu kutoka helsb ni.......click here

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by True seeker, Sep 17, 2012.

  1. T

    True seeker Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zenu wana jf? naombeni radhi kwa kutopanda jukwaani muda mrefu xo nimerudi na vitu vyenye msing nilkuwa nchin BOTSWANA nikimalizia masomo so iko hv kwa bodi husika inayo shughulikia utoaji wa mikopo utoa mikopo kwa kila kozi kwa % zote na kwa muda maalumu bila kupitiliza huo muda na kama ikitokea basi taarifa hutoka mapema sana sasa napata mshangao kuyaona haya ya heslb TZ na wanfunzi wasijua la kufanya. NJIA SAHIH YA KUPATA PESA ZENU KUTOKA HESLB NI maandamano mkishinikiza bodi husika ifanyiwe mabadiliko katika utawala au itoe tamko rasmi ni lini bodi itatoa mikopo hiyo ili watoto wa wakulima wajue hatima yao maana vyuo vimeshaanza kufunguliwa.asanteni.....!
    kwa ushauli zaidi jinsi ya kuoganiz maandamano piga 0659631881
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno!
     
  3. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ????????????
     
  4. A

    Arnold Ndosi Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umetisha Mkubwa! 2subiri Kwanza Kidogo!
     
  5. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    1 wik 2nawapa wasipotoa mpango mzima 2natoka rodini wac2zingue.
     
  6. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    bruda unapoint ya maana lkn atamfmfunga paka kengele,c unajua ffu wanatisha cku hizi ukizubaa umepigwa bomu na bumu bye bye!
     
  7. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka polic wanapenda cfa
     
  8. m

    mdau kbt JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hilo sasa la police
     
  9. B

    BIG MERCHANT New Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    TRUE SEEKER upo correct mapambano tunaanzia wapi maana nchi hii bila maandamano na fujo hatufiki.hakuna haja ya kuogopa polic,em kumbukeni CHINESE,RUSSIA,FRENCH,ENGLISH and GERMANY REVOLUTION yalivyoleta mabadiliko mpaka leo wametupga gap.tuamke....!
     
  10. MMDAU

    MMDAU Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaleyale ya mwangosiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hii police jamii bwana na maandamano wanasifaa
     
  11. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ni vizuri lakin sio vizuri sana,,,coz tumkumbe Mwangosi,,watatugeuza vitoweo
     
  12. T

    True seeker Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    MERCHANT naitaji watu kama nyinyi ktk kuleta mabadiliko ktk nchi hii na c kuogopa polic izo revolution ulizotaja zilifanikiwa kutokana na watu ambao walikua c waoga wa polic endelea kuhamasisha wanafunzi wenzako afu ntafuten
     
  13. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, nani ata-organise na ni sehem gani?
     
  14. B

    Best Mzava Senior Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pipoz power,2ko pa1 sana wakuu
     
  15. j

    joji19 Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thus a true say! Bhaaaaaaaaaassssssssssssssss
     
  16. Persie

    Persie Senior Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh kwa police ccm yaleyale ya mwangosi but ukitaka maendeleo lazima uwe tayari kwa kila jambo hata damu yako mwenyewe imwagike so weka roho ya uwoga pembeni vaa comrade soul then ingia kazini
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,448
    Likes Received: 3,443
    Trophy Points: 280
    watakuja na sifa hao muhimu ni kufanya kama ifuatavyo yaani mnaondoka kimya kimya hadi heslb kutokea direction tofauti ili washindwe kuwazuia.
     
  18. M

    Maulid Daniel Senior Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa hvi police hawana ujanja kutupiga hawawez labda mpaka tukio la mwangosi lisahaurike
     
  19. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wa arusha nitatangaza rasmi,ila 2waachie wiki hii,naomba nijue idadi yenu kwanza,kufa hakuepukiki cha muhimu muda ujaliwe,kongamano litaanzia kiwanja cha relini,wanachuo wa ar nipeni idadi yenu.
     
  20. T

    Tango one Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si wengine wa sauti tupo tayar vyuoni yana tumelipa ada nusu tumeshachoka tunashindia chai tu tupo tabora nasisi tunataka kushiriki heri kufa kishujaa kuliko kuishi kwa aibu nashindia chai kweli wakati mzaz mtaji wa elfu kumi anabanwa kodi tunakufa huku njaabado ukichelewa kuripoti huku faini 100000 sa bora mtu uje ufe njaa kukwepa fain organizini na huku
     
Loading...