Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia rahisi ya kupunguza vibaka mitaani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Apr 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NI KUACHA KUICHUKIA ISRAEL NA KUJENGA JAMII KUBWA YA WATU WENYE KAZI. UKIPATA INVESTors wengi wewe jaza kazi nyingi na wape watu wako. vibaka watatoweka. lakini ukijifanya eti wewe ni anti west au anti-semites, basi utajikuta una kundi kubwa la watu wasio na kazi na ambao ni vibaka.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Nyie wa kupimwa.

    Ukiuliza kaiba nini? Utaambiwa kaiba kuku mmoja. Unashindwa kuwapiga watu wanaosababisha hali ngum,u ya maisha, mnakuja kuwauwa wahanga wa mafisadi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuchukua sheria mkononi si vizuri.
     
  6. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. Tunawaonea tu. Wanaosababisha hali ngumu ya maisha kiasi cha kuzalisha vibaka wanaachwa wanapita mitaani kwa raha zao. Nchi hii haitakuja iendelee kamwe.
     
  7. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Msihukumu nanyi hamtahukumiwa.

    Asie na dhambi na awe wa kwanza kumrushia jiwe.

    Msipowasamehe watu makosa yao na Baba yenu wa Mbinguni hatawasamehe ninyi makosa yenu.

    Tazama wanafiki nyie mamtoa mbu kwenye kinywaji ili hali mnammeza ngania.
     
  8. A

    All One Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo kweli israel ndo nani kama wenyewe wanamisukosuko yao huko, hawaitoi we unasema nn nend kule uon biashara ya ukahaba ilivyoshamiri ach kuongea kama ujafika hiyo nchi.
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanabarikiwa wale wanaoibariki israel, wanalaaniwa kwa laana wale wanaoilaani israel. Through Israel (the pure descendants of Abraham) all nations of the earth shall be blessed
     
  10. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tuanzeni na walioshindwa kutangaza mali na walio shindwa kujivua gamba
     
  11. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu mwenye mamlaka juu ya UHAI wa mtu mwingine

    Haya yote ni kwasababu nchi kama nchi haijajipanga kutatua mahitaji ya watu wake

    MUNGU atusamehe na kuturehemu
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heri umuibie Tajiri na fisadi kwani na yeye sehemu ya mali yake ni wizi mtupu! LAKINI OLE WAKO umibie masikini na lofa, kifo itakuwa zawadi yako maana yeye utakuwa umechukua mwisho wa jasho lake!
     
Loading...