Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia rahisi na isiyo na gharama ya kuongeza 3g signals kwenye modem yako!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 26, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheki huu mfano,nunua usb cable extension na utumbukize modem yako kwenye chombo cha aluminum.utapata signals za ukweli!
    3G.png 3G II.png 3G III.png
    HIYO PICHA YA MWISHO KULIA NIMEJARIBU KUONYESHA MODEM IKIWA BADO HAIJAWEKWA KWENYE KIKAANGIO,MSIJE MKASAHAU KUICHOMEKA KWENYE PC AMA LAPTOP BURE!
     
  2. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kaka naamini itaongeza speed lakin what is the mechanism hapa? Kesho ntajaribu na ntatoa feedback pia!
     
  3. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa aluminum inatumika kukusanya signals mkuu!jaribu hata sasahiv uone.
    Thanks ni muhim wakuu mkifanikiwa!
     
  4. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo alminium inakua kama antena so inaongeza upatikanaji wa signals notin else bro
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    duuu, kweli chiboko.
     
  6. P

    Puza Senior Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndo bongo bana
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good! Kweli bongo watu mnaumiza vichwa,ila basi tu!
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nimikubali,
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii safi. ila kwa watakaotumia usb extension cable wawe makini. waya wa USB uwe ule unaongara (shinning) na usiwe ule usiongara (dull) waya unaongara ni special kwa ajili ya kuzuia data zisipotee njiani kutoka kwenye modem yako hadi kwenye computer yako.
    kama unazo waya zote mbili jaribu utasema ndio.
     
  10. K

    Ka2pain Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimeukubali mxaada wako, I'll send U fidback
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu hapa naomba ufafanuzi zaidi wa hizo cable
     
  12. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna usb extensio cable kama zina ngara aina fulani ya metal hivi, kama hiyo unayoiona pichani sometimes sina hakika ila wanaita ACTIVE EXTENSION CABLE, kuna nyengine zipo gamba lake kama rubber (pira au plastic tu) hizo ndizo zinazopoteza signal.
    angalia hizi picha mbili tofauti usb active extensio.jpg usbextensioncable1.jpg hii haingari magamba yake.
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hii saafi sana i want to hear ur feedback wakuu!! beyond technology..............
     
  14. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mna view thread tu bila hata ya kuleta feedbacks tujue tunasaidiana vipi.Wabongo tuache kuwa selfish jamani,tutaendelea kweli kwa mtindo huu?
     
  15. T

    T3RN3K Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    me napata EDGE ngoja nkajaribu hyo technique yako halaf ntkupa feedback!!!
     
  16. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii. Ngoja nitajaribu na kuwaletea feedback.
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Du kweli bongo chiboko kesho nenda Kariakoo naenda kununua karai la aluminium bana nipate signal za ukweli,
     
  18. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa wenye iPhone 4 hii itakuwa more effective kwa vile antena ya iPhone 4 iko nje
     
Loading...