Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia panda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Me370, Mar 20, 2012.

  1. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naombeni Ushauri Wenu

    Kuna ka sister kamoja nimekuwa nikikafukuzia muda kiasi. Tatizo linakuja kila nikikatokea kanasema hapana ila Body language yake inasema tofauti. Ni kawaida kwa mwanamke kufanya hivi? Mfano Tukiwa pamoja mara anishike mkono, mara anani Hug na kama tumetoka out night ndo utachoka ukituangalia ninavyocheza nae utadhani nimekula long T yaani huwezi amini anakataa. Kama jana (Sunday) kaja kunitembelea Home niko peke yangu hapa ninapokaa (single).

    Kapika tukala akaangalia movie akasema amechoka anapumzika akaenda kwenye ghetto langu akajilaza pale. Kama kawaida ya mwanaume nkamfuata tukapumzike wote. nlipoanza tu usumbufu akanyanyuka katoka hadi sebuleni. Ilikuwa mchana Nkaona niendelee kutafuta usingizi nsimfuate.

    Baada ya kama saa Nasikia sauti kaweka picha ya kikubwa sebuleni sauti kubwa anaangalia. This time nikajua nina win nkaamka na nlikuwa nshaanza kusinzia kwenda sebuleni naanza usumbufu kama kawa kavaa viatu akaaga kaenda. Nshajaribu kila njia ya kuongea jibu hapana, Hela pia hajawahi kuomba nime mu offer amekataa. Nisaidieni nakosea wapi?

    Leo asubui kamenipitia kanishauri niache kimeo changu home na kunipa lift hadi job alafu ninavyoshuka nimepewa goodbye Kiss ambayo mimi naweza sema ilikuwa kama vile ni tounge kiss kabisa. Nimempigia simu kuhusu plan ya baadae kasema NO as always we are just friends.

    To be honest this has been going on for seven months now. Ni kawaida kwa mwanamke ku behave this way? au maana the way i know ni kuwa kama hataki anamaanisha hataki. Niache? Tatizo lipo wapi? She is single ninavyojua mimi
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumrusha roho,tafuta kicheche yeyote wa hapo kitaa kwenu uwe unatoka nae,atajileta mwenyewe 2.over
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli huyo manzi anapenda sema anataka kujifanya hapendi-
    jamaa ajaribu kupunguza mawasiliano then atafute kimeo awe anabonga nacho huyo manzi akiona anamkosa jamaa lazima aweke msimamo wake unaoeleweka
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Daah! Hizi tamthilia za mapenzi kwenye real life naona zinazidi siku hizi. What I can advice you, ongea nae kwa msisitizo na msimamo wa kiume, mweleze hisia zoko (if you are truely dedicated to her love) then nae akueleze ukweli wake ili uamuzi wowote wa kutafuta kimwana mwingine usije kumfanya ajute kukufahamu.
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo anamtu wake anamgonga hivyo wewe bado hajakupenda kimahaba sana. Vituko anavyofanya ni kwamba anajaribu kukuvutia hisia lakini zinagoma. Demu akikupenda kwa dhati week moja ndefu, huyo ana kijamaa anashindwa kukaacha
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nahisi hujui kazi yako...
     
  7. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kawaida ya mwanamke ukimfukuzia sana anakimbia,kwa hiyo wewe usimfukuzie sana,lean back,usimtafute sana,kingine jaribu kutoka na mabinti wengine na uhakikishe anajua kuwa unatoka na wengine,fanya hilo halafu tupe maendeleo.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    -Jifunze caressing akianza uchokozi wake, na umpe dozi kali, she cant resist.
    -Ongea nae muweke uhusiano wenu bayani, kama ni platonic those kissing and visiting at odd hours should stop.
     
  9. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amegundua unamtamani na humpendi

    Mmeshawahi zungumzia chochote juu ya afya zenu na maambukizi ya virusi vya ukimwi??????

    Wewe unataka kiburudisho wakati yeye anahitaji MUME

    Fikiri, Chukua hatua baada ya kusema na Moyo wako
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tatizo una haraka sana......
     
  11. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii hata haishauriki, kama mtu anaangalia mpaka picha za wakubwa pamoja alaf anakucha unahangaika noma.
    1. mpotezee kwa muda ukiona karudi jua anakupenda ila hataki mfanye mpaka muoane.
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hakika kwenye miti hakuna wajenzi..
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa na hii ndo dawa yake...
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama walivyosema hapo juu, toka out na msichana mwingine mwite na yeye muwe wote, halafu usimpe attention siku hiyo uone kama hajaja kwako huku hajavaa naniliu ya ndani
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uache usumbufu! Kwani si unahakika anakupenda? Sasa unataka nini zaidi kilicho cha haki yako zaidi ya mapenzi? Kama unataka ngono hiyo si haki yako. Ngono ni haki ndani ya ndowa basi! Tena shukuru umepata mwanamke mwenye msimamo!
     
  16. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe maybe uko right ngoja niingie na gear ya kwamba nataka nimuoe. Hapo labda ntamega kiulaini.
     
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili nalo ntalifanyia kazi ingawa last time Nlijaribu hivyo tuliagana tukutane mlimani kuangalia movie alivyofika tu akaniona niko na kademu akadai kichwa kinamuuma alafu akasepa.
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vimbwembwe vyote hivyo na bado hujagonga?pole mkuu....anyway,be calm.we fanya kama unakapotezea hv.kakitafuta jifanye bize kiasi na huna muda wa kuchat naye utaona mwenyewe
     
Loading...