Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia panda!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by angomwile, Oct 22, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mwenzenu niko njia panda kuna msichana ananipenda sana na amenitamkia waziwazi sasa kwa upande wangu mimi simpendi na kumwambia namuonea huruma na sijawahikuchakachua nae,ila kuna msichana mwingine ninampenda sana lakini yeye hataki nimuoe coz amenizidi umri kidogo kama miaka mitano hivi na pia dini ni tofauti na huwa tunachakachua sana sasa cjui nfanyeje,mchango wenu wadau pliz!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    how old are you????????
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    kigumu kipi hapo?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    boss leo umecharuka na umri tu!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha.....sasa kuwa kweli tuu mwana usimpe matumaini ambapo hayapo. maana nawe usingependa ufanyiwe hivyo

    huyo unayechakachuana ni safi mana kakwambia ukweli ...sasa wewe endelea kuchakachua lakini ujue kabisa kuwa hamna anything serious kitakachotokea.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  7. angomwile

    angomwile Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Miaka 25 boss!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaka kwenye ndoa kamwe usjie kuingia mkataba na mtu usiyempenda, itakusumbua na kamwe hutakaa uridhike naye. Utaendelea kuchakachuana na yule umpendaye hata baada ya ndoa na matokea yake itakuwa ni zoezi la kufumaniana na kupelekeana kesi kwa ndugu na marafiki kila siku huku ndoa ikigeuka kuwa ndoano badala ya furaha na amani. Usijepotezee muda na wala usimpotezee muda. Nafikiri smwambie ukweli tu kuwa humfeel.

    Pole kwa hii changamoto.
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani uko na 25 unataka kuoa 30 yanini kukomazwa kabla ya wakati ww au huogopi ngiri
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tumekusikia Dr...
     
  12. S

    Sgaga Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamin mm ni handsome zaid yako,nina elimu nzuri zote ba na ma nimepiga mbele,kwa kifup nina sifa zote bora na hela ninayo,keshokutwa ntakuwa bongo sasa cha kufanya wewe nipe namba yake ila awe tayari kupima ngoma(wote tutafanya hivyo),naamin atanipenda zaid kuliko wewe kisha wewe endelea na huyo wako.
     
Loading...