Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia panda : Should i really wait???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Jun 5, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,182
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Ikiwa imebakia wiki moja kwenda ukweni kujitambulisha na kutoa mahari, mtarajiwa anadai tupostpone our wedding mpaka amalizane na shule kwanza maana she cant handle the strees of finnishing college and wedding preparations..nimeudhika, i am thinking about calling the whole thing off, and move on to the next one..
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280


    Yeah_kama umeudhika...you have to call the bundle of things back and pack_from there you can move on and never come back!
     
  3. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani tatizo liko wapi si usubiri tu, why the rush
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,182
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    i see the reasons are not convincing enough..
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Uamuzi ni wako! Kumbuka wewe ni mkaliwaKitaa piga chini fasta lamba mwingine si wapo? Kumbuka ana kidumu chake chuoni.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kutoa mahari na harusi mbona vitu 2 tofauti?
    Katoe mahari then umsubiri amalizee shule ndo umuoe
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama umeona sababu aliokupa sio ya msingi kwaupande wako na wewe ndio unaona vigezo vyote,inawezekana anajitia bei
    au anakujaribu au anamipango yake mengine sio na wewe..
     
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,182
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    nimeliwaza hili sana tu, naona bora nitokee mlango mwingine huu haunifai..
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na level ya mapenzi yako kwake!
     
  10. A

    AliceL Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anamtegemea anayempenda, akimkosa atarudi kwako, alternative B

    Dig it.........
     
  11. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama na wewe umepitia chuo, najua uzijua fika pilika za mitihani, kujisomea ukisikia kuna test tu , embu niambie una test saa nane mchana wakati huo huo unatakiwa umuwahi paroko saa saba kwa ajili ya mafundisho ya ndoa atasoma saa ngapi , ndo maana ameamua afanye kimoja kimoja, akiamini wewe ni mpenzi wake utamuelewa.

    kama una mapenzi ya kweli kwake utamsikiliza labda kama na wewe ulikuwa unatafuta sababu ya kujitoa
     
  12. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,182
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    thought ts the inverse so i am the one to be doubted?? I should be doubdted mpaka katika hatua ya kwenda ukweni kwa ridhaa yangu mwenyewe??
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yuko mwaka wa ngap kwan?
     
  14. marida

    marida Senior Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mtu hapumui???mitihani,test,sup nazo labda zipo.Tena umpe mwaka mzima baada ya masomo yake apumue.then muingize ndoani.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So kwenda ukweni ni kipimo cha penzi?
    Mimi nilifikiri kipimo ni kumsikiliza na kumuelewa.
    Labda nikuulize, ndoa unategemea iwe lini? Kabla hajamaliza mitihani yake au baada?
    Kama ni baada, ongea naye mwambie unachotaka kufanya ni taratibu za awali tu na mengine yatasubiri.
    Kugive up haraka and just like that, ndicho kilichonistua.

    Kwa upande mwingine, huenda mdada wa watu hayuko sure kama anataka kuspend the rest of her life with you; ndio maana anataka muda zaidi.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwani kaka imebaki muda gani mpaka amalize hiyo skonga?
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    If you cannot convience confuse
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    khee ata mimi staki, shule na ndoa mwee, mahusiano 2 akati niko chuo yalinshnda ebu acheni tumalize kwanza chuo then mtatuoa mwee! Am tokin frm xperience bt endapo atamaliza afu haelewek then hapo ndo unaweza kulahumu bt so far u dnt poses da ryt to do so, u heard?!! Al b back!
     
  19. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna kitu kibaya kama mtu ambaye hana msimamo. sasa wakati unamwambia kuwa unataka ndoa yeye alikuwa hajui kuwa mambo ya harusi na skonga yataleta stress nyingi? ah wewe naona bora upotezee tuu
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hizo stress za shule zimekuja wiki moja before mahari kulipwa? Watu wana busy jobs, mikutano kila uchao na safari kibao za kusaka mahela na bado wanahangaika na stress za harusi hadi kinaeleweka! Seuze mwanafunzi na test zake?
    Ngastuka, machale kun'ndesa! Iko namna kaka, ahirisha utajitia nuksi bure! Mungu aonaye sirini atakukutanisha na majibu ya fumbo lako. Mambo ya mahari na kusubiri mwaka ndo kuoana ni kujitia nuksi tu ya kurudishiwa!
     
Loading...