Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njia panda msaada plz...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Oct 12, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe ni mume wa mke na watoto 2. unaish nje ya nchi, mkeo yupo tanzania sasa mkeo kapata safari ya kikaz kwenda nje ya nchi je utakubali aende ama utakataa? nchi anayokwenda ni tofauti na uliyoko wewe.

    yeye anakwenda kikazi na wewe uko huko kikazi. wewe kazi yako ni contract ya muda mrefu yeye ni safari ya muda mfupi. nyumban watoto ni wadogo sana ambao kubaki peke yao pasi usimamizi wa mzazi ni ngumu utafanyeje?

    je wewe mama ama wewe baba mtafanyaje?

    je unafikiri hela mnazotafuta wewe baba na mama watoto wanazifaidi kwa stail hii ya maisha?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,493
    Likes Received: 3,500
    Trophy Points: 280
    Hapana hizo hela zinawachimbia watoto kaburi
    Chakufanya aende nao au aachane na trip

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh!...............mbona umetumia lugha kali sana?
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama safari ni ya muda mfupi wapeleke kwa Bib yao atawaangalia vizuri kama wajukuu zake.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kuna anayesoma je itakuwaje?
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    is this a theory question au umepata tenda nje bibie, usitusahau wana JF :lol:. blue response
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Je huyo mama hana ndugu wa karibu wa kuweza kukaa nao? Je safari hiyo itamuweka nje ya nchi mama huyo kwa muda gani?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Blaine umekua kweli siku hizi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwamba awapeleke kwa ndugu? manake wa kuja kukaa nao nyumban kwake hakuna ila atakaa miez 3.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Umeuliza nilichotaka kuuliza,nasubiri jibu!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mh!Hakuna hata ndugu mmoja wa kukaa nao?
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jibu lipo post #9
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ishu ndugu wote wana miji yao so ni ngumu kwa mtu kuja kukaa nao unless wapelekwe kwa ndugu.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wapelekwe kwa baba yao
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kuwapeleka haiwezekani?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mh, Je marafiki pia huna wa kufa na kuzikana?
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Smile wewe kiboko sasa atawapeleka kisha ndo mama asafiri?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Umekunywa valuu asubuhi asubuhi?
     
  19. peri

    peri JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mke abaki atunze watoto, hela mnazotafuta ni kwaajili ya maisha mazuri ya familia.
    Hela haijai, inaweza subiri
    ila malezi anayostahiki mtoto leo ukimpa kesho umechelewa.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Hapa ni pagumu,inatakiwa mtu unaemuamini sana kwenye suala la malezi.Siku 90 zinaweza kuharibu watoto!
     
Loading...