Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njia panda m|nyamala hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Big One, Dec 16, 2011.

  1. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaman kuna vijana wanafanya kaz ya kuondoa daladala zinazopakia kwenye corner sasa sijui wameajiliwa na nani yan full makelele matusi wao kwa wale wanaojuana wanapakia njian huu naweza sema ni mradi bubu wenyewe wanasema mjin mipango invyoonyesha kunamipango imepangwa hapo
     
Loading...