Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia njia ya kutokea..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bakulutu, Jan 11, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Habari wana jamii...
    Naomba kuulizia wasifu wa wasichana/wanawake WAKISIMBITI kutoka kanda ya ziwa, tafadhali sana pasipo hisia,tetesi, kupakana/kudhalilishana n.k.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe kama umeridhika,oa. mengine utayajua mbele ya safari......
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani unawaamini watu usiowajua kuliko umpendae?
    Sidhani kama unaweza muoa?

    Kiswali: ni mkoa gani kanda ya ziwa kuna wasimbiti?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kama humwamini basi tia chaka huyo demu wako,kama unamwamini muoe fasta. Nalog off
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Wasimbiti!! Ndio kwanza nawasikia kwako..!
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkoa wa mara, the hebu dadafua statment yako kwamba naamin wa2 nisio wajua kuliko nimpendea!!!!!
     
  7. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka mwanamke au kabila? kama unataka kuoa kabila basi kaoe la kwenu tu maana unalijua vizuri, lakini kama ni mwanamke muanagalie mwenyewe, wanawake hawafananishwi ila vimada
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unamjua kongosho?

    Lakini mpenzi wako wamjua fika.
    Unaamini ntakalomjudge mpenzi wako kutokana na kabila lake wakati yeye as an individual simjui.

    Amini unachkiona kwake

     
Loading...