Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njia na maegesho karibu na ikulu zafungwa dsm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwikimbi, Sep 15, 2009.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    leo asubuhi njia zote zinazopita karibu na ikulu zimefungwa ikiwamo ile ya kupitia ocean road cancer institute, kupitia nyuma ya ikulu, pia parking zote karibu na ikulu ikiwamo chuo cha utumishi magogoni zimefungwa
    tunaambiwa ni mikakati mpya ya kulinda ikulu
    please be informed

    wananchi wengi wanalalamikia kitendo hiki ambacho ni cha kwanza tangu uhuru

    huenda kuna jambo limenuswa, wengine wenye data watupe tafadhali
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona panakufuka moshi.....
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa parking mjini itakuwa balaa. poleni mnaofanya kazi katikati ya jiji hili
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hakuna cha kunusa wala nini basi tu, tungekuwa na uwezo wa kunusa al qaeda wasinge piga ubalozi kiurahisi vile.
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    welcome to tanzania. Nchi ambayo decision zinafanywa kwa benefit ya viongozi na sio wananchi.
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Sasa watu wa chuo cha utumishi watapack wapi?? Mpaka 2015 ifike tutaona mengi!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ukiona tunaongeza ulinzi mjue tunawaibia .....mwl J.K Nyerere.
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu, kwani wanaogopa nini?? au vibaka??
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natamani makombora ya mbagala yalipuke tena ila safari hii matano yaangukie ikulu.
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mnataka kuniambia UWT wamenusa harufu ya ikulu kuvamiwa? nani atawavamia? huenda huyo mnene wa Kagoda karibu anapelekwa kortini maana jamaa ni Iran ile. Huyu ndo yule waliyesema wakikamata wote nchi haitatawalika. I wonder few people to shake the URT government. Kweli Serikali inatishwa na mtu? aisee...
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni maudhi yenye uchokozi ndani yake........... jengeni Ikulu nyingine iliyopo sasa liwe moja ya makumbusho ya Taifa (kwa sababu za kihistoria)........ nafikiri ni haki kwa wananchi kujua/kutembelea kumbukumbu hizi za Kikoloni.......vinginevyo waweke siku maalum ambayo wananchi waruhusiwe kutembelea Ikulu........
     
  12. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamaanisha nini?
     
  13. K

    Kagoma Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ilikuwa asubuhi ya saa ngapi? What I understand ile njia ya Ikulu along the ocean to Ferry imefungwa kwa matumizi kuanzia saa 12 jioni mpaka saa 12 asubuhi.
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya mie yangu macho tu
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni wakati muafaka Wa-Tanzania wakaanza kupanda DalaDala kwenda kazini... Tuache kulalama kuhusu "parking" bali tulalame kwa nini usafiri wa "public" Dar es Salaam umeachwa kama kichwa cha Mwendawazimu?
     
Loading...