Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ile ni nyembamba!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Jan 3, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    DSC01273.JPG
    Wadau njia hiikweli ni nyembamba! lakini nikaipita hivi majuzi,
    Atakayenitajia ni wapi nampa mji!!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hapo ulikuwa maeneo ya mafinga mkoani Iringa!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You reminded me of oldies....njia ile ni nyembamba yendayo kisimani. Uncle hiyo si nyembamba bali ni distance of shooting and sowwy donno the place.
     
  4. C

    Chan Senior Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tz hii au ughaibuni?
     
  5. K

    Kana Amuchi Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni mafinga karibu na njia panda ya kwenda Mufindi kwenye mashamba ya chai.
     
  6. r

    rmb JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni Tz mkubwa nchi yetu ina rasilimali nyingi! Huo unaouona mbele ni msitu wa Sao Hill
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii njia inaenda kwa bibi/nyanya yake Lole.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Bongo hapa hapa! Tena picha hii nimeichukua tar 28 Dec 2010.
     
  9. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Njia nyembamba inakwenda uzimani.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu Tukutu,rmb na Kana Amuchi mmepata haswaaa!!!
    Hii picha ni wide angle, msitu huu wa Sao Hill uliopo Mafinga unavutia sana na kuna sehemu unafunga barabara kwa juu.
    Mpiga picha alitokea Mbeya na anaelekea Iringa asubuhi sana.
    Vile vibao kwa mbele ni tahadhari kwa wasafiri kutotupa vichungi vya sigara kwani msitu huu wa mbao unaungua kama moto wa makaratasi!
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona msitu na hiyo njia umefanana kama makalio ya mtu.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo ni mbeya highwaya baada ya kufuka mjini mafinga. sao hill forests
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Duh!!
    Mkuu Zakumi una imagination kali sana.
     
  14. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nishawahi kuchimba dawa hapo
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Duh !
    Mkuu Zakumi una imagination kali sana!
    [​IMG]
     
  16. C

    Chan Senior Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh aisee kwakweli mandhari inavutia..tuna Nchi nzuri sema basi tu.
     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Majirani wanaitolea macho ardhi hiyo yenye rutuba.
     
  18. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na kwa mtindo wa 10% wataipata tu, tena yote sijui tutahamia wapi tuwapishe wawekezaji
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nchi nzuri na ndo maana inauzwa kwa bei ya kutupa, huo msitu walishajimegea long time, watu wanaupukutisha lakini jitihada za kupanda miti ni ndogo.
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ZAKUMI unawaza tu mambo mabaya!
     
Loading...