Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njia gani nzuri ya birth control

Discussion in 'JF Doctor' started by unlucky, Sep 1, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    habari zenu wapendwa hivi njia gani nzuri ya kupanga uzazi wa mpango,kuna vidonge,pandikizi,sindano,loop ipi haina madhara sana manake zingine unanenepa ambayo siyo nzuri mie sijawahi kutumia chochote sasa naomba mnisaidie nataka nitumie mojawapo ambayo haitanizuru
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    njia ya uzazi wa mpango inategemea pia na matarajio yako ya siku za usoni. kutumia condom kama mnaweza kuwa na discipline hiyo ikisaidiana moja kwa moja na kalenda is the best way japokuwa inaweza kuwa na ajali. lakini ya pili ni kutumia loop/kitanzi ambayo ni physical barrier. ila kama ni muoga,wazo la kuwa unatembea na kitu mwilini linaweza kukufanya usiwe comfortable. pia kuna spermicide, ambayo huua sperms kabla ya kufika kwenye cervix.
    ni vizuri ukaonana na wataalamu,ukawauliza maswali yote kuhusu kila njia, madhara yake, na mafanikio yake pia. japokuwa sikushauri kutumia njia zinazohusisha hormones interferance kwani huwezi kujua mwili wako utarespond vipi kwazo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    sorry unlucky, inanitokea mara chache lakini naona kama jina lako linaweza kukusababishia kujiskia huna bahati na kukuondolea ujasiri wa kunyakua baraka zako. unaonaje ukawa chanya zaidi hata hapa jf? dont mind me, trust ur guts
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,023
    Trophy Points: 280
    Njia pekee iliyo bora na ya uhakika ni abstinence!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    lol! ndo unayotumia ww kwenye ndoa?
    <br />
    <br />
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna njia kwa wanaume.Zaidi ya condom
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo kwenye nyekundu nakubaliana na wewe mia kwa mia. Watu huwa hawajuwi kuwa majina huwa yana positive na negative efffects kutokana na jina lenyewe katika maisha ya mhusika. Anaweza kufikiri kuwa ni jina la bandia tu hapa JF lakini liko moyoni mwake na anaamini hivyo na hivyo ndivyo huwa.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,099
    Likes Received: 16,023
    Trophy Points: 280
    Ooh yeah....have you ever heard of titty ****?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    and u call that abstinence? oooh my! i dont wanna see where u ar heading!
    <br />
    <br />
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ipo, wanakata mirija ya sperm. it is irreversible lakini, bt with the current science, artificial impegnation is possible nadhani. unataka umdhibiti?
    <br />
    <br />
     
  11. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    pia kuna mifuko midogo ya rambo-----(mifuko mweusi)
     
  12. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unapiga kitu ikikaribia unakojoa nje. Ha ha ha inahitaji moyo laasivyo unaweza kuleta lawama
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Natural birth control kwangu mimi ni zaidi lakini lazima uwe na strong will au utashi imara!
     
  14. n

    nduu Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    coil ni nzuri kwani unaweza kaa nayo kwa miaka hadi mitano, na kama ukibadili mawazo ya kutaka mtoto unatoa tu. haina madhara yoyote. unakuwa confortable wala u dont feel anything. uamuzi ni wako!
     
  15. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    asante hiyo coil ndo ile vijiti vinavyowekwa mkononi na watu wengine wanasema eti unanenepa sana na pia unableed sana eti kweli na kuna ya miaka mitano pia mie nimesikia miaka mitatu,je ni hospitali gani wanahusika na vitu hivi lakini wawe hodari
     
  16. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I think the use of Condom, Withdraw and calander are more safe.
    Im using them
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ndiyo Bwana nimechoka na kupigiwa cm na kuambiwa"nimezaa na mmeo"
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii mambo ya birth control ilipigiwa sana debe karne ya ishirini na kina Margaret Sanger, Otto Bobsein na Marie Stopes...uko Uingereza na Marekani... Matokeo yake nchi kama UK inategemea sana wahamihaji kuendeleza uchumi wa nchi zao... wenyeji wamebakia kulea paka na mbwa tu.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    kukojolea nje ifikapo siku ya 9-16 kama mwanaume sii mlevi
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Tumia njia ya asili ndio salama zaidi kuliko hizi zingine zote
    Katika mzunguko wa mwanamke tarehe za mimba ni wastani kama 6 hivi, u can hold it
     
Loading...