Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia bora na salama ya kuhifadhi mabomu Tanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jackbauer, Feb 28, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna mdau ametoa mapendekezo, ili mabomu yawe katika hali ya usalama zaidi ni bora kuhamishia ghala kuu la silaha pale kwenye viwanja vya ikulu, hapa ulinzi na utunzaji wa silaha utakuwa ni wa hali ya juu.

    Wadau toeni ushauri zaidi juu ya utekelezaji wa suala hili.
    Nawasilisha...
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    eti wap ikulu duu! Sasa na yale magorofa posta itakuwa vp? Ikulu mabomu duuh?
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu unazo season 1,2 na 4 za 24? Ila 2krudi ktk issue yetu ya Ikulu.hasara zitakazoletwa na mafisadi zitakuwa kubwa watayalipua makusudi na ukarabati wake lazima wataongeza 0 ktk hela ya kuikarabati ikulu.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Huku sitii neno...ni ukweni!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umakini utakua wa hali ya juu.IKULU ndio saafi kwanza amirijeshi mkuu atakua nayo karibu.
     
  6. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo ndio safari zitaongezeka, dhumuni kuu likiwa ni kukimbia yasijekuwalipukia!
     
Loading...