Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia BOMBA za website monetization kwa hapa kwetu tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mdeesingano, Sep 17, 2011.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii, leo nimeona nije na mada moja ambayo nawaomba tuambiane NJIA ZILIZOPO ZA ku-MONETIZE WEBSITES zetu kwa hapa tanzania...

    HAKIKISHA NJIA UNAYOIANDIKA NI ILE AMBAYO TAYARI INATUMIKA HAPA TANZANIA (Tafadhali usiweke njia iliyopo huko ulaya ila haijaanza kutumika hapa kwetu tanzania). Pia eleza website ambamo njia hiyo inapotumika!

    This will help us tanzanians to do blogging both as a hobby and a money making activity!

    Kwa kuanzia mimi nafahamu:

    1. Banner advertising mfano kwa michuzi, hapa jamiiforums,

    2. Affiliate programs mfano kwa jigambeblogs.com

    3. Adsense za google zipo kwenye blog kibao za hapa kwetu

    IONGEZEE LIST TAFADHALI...
     
Loading...