Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nji hii..umasikini wa kujitakia?

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 18, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hapa ni maeneo ya same au hedaru. Hiyo milima ni ya kule kbs
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Du
    Hapana mkuu, ila mshangao wangu ni mtu kuwa na kaduka,kujinunulia pikipiki wakati nyumba ziko hoi!
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Usishangae mkuu pikipiki ya kuleta bidhaa dukani- umeona dish? watu lazima tupate mlo wa akili (habari) hata kama mfukoni tuko hoi
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hapo sio kijiji baada ya mlima kitonga?
     
  6. k

    kdany Senior Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hyo geita
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    labda hii pikipiki ni mtu alikuja kusalimia ndygu yake katika hili duka.
    dishi upande huo sina jibu
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo niko hoi, piki piki dish la TV wakati mtu anaishi katika kajengo kanokweza kuingiza nyoka!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli kuna watu masikini wa fikira
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    oooh1 nyie vipi ilo sio dishi, iyo no rada ya hao wabibi na wababu wanao paaa na ungo usiku jamani kwenye hicho kijiji! na hiyo sio pikipiki ni fisi huyo sema masharti yanasema ukipiga picha anageuka kua pkpk, nyie hamuoni madaraja ya wachina mengine ukipiga picha haitokei.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi kama ameamua kulima akapata 1m, akaona afungue duka, then akalima na kuuza bidhaa akapata hela ya kununua bodaboda kwa 1.5m, then sasa analima, ana bodaboda na ana duka, anajipanga kuangusha mjengo.

    Msiwe warahisi wa kutoa hukumu especially kama hamjui ku-hustle.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ccm hawapendi watu wanaopata taarifa , wanataka watu wapate taarifa za mambo yanayoendelea kwenye nchi hii kutoka kwa wakuu wa mkoa na makatibu tarafa!!

    Ptuu!!!
     
  13. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mwanza, Mwanza hapo!
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ndahani, umepatia, hapo ni baada tu ya kamji kadogo ka Ilula, baada tu ya kupanda Kitonga.
    Hapo mahala ni pa siku nyingi sana na pana wakulima lukuki wa zao la nyanya kwa mwaka mzima.
    Hapo utakuta Fuso zinasheni kupakia nyanya kila siku, ukiacha zinazouzwa barabarani mwaka mzima.

    Kwa msingi huo sikubaliani na observation ya Bigirita.
     
  15. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    masopakyindi, kwa hapa kwetu bongo, ilula siyo kamji kadogo nafikiri wewe unapita barabarani na kucomment sivyo.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ooops!
    Sorry mzee naomba nikaribishe sehemu na sehemu hapo nikipita next time
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Bila kufanya mambo ya kuchangamsha kichwa kama kusoma au kazi za ugunduzi, umaskini wa fikra ndio kansa inayoitafuna Afrika ya leo.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Duuh! My memory is still sharp I guess. In general mkoa wa Iringa pamoja na kulima mazao mengi ya biashara,watu wengi wako hoi kwa umaskini. Huwezi fananisha na wale tunaowaona mkoa wa Njombe na Mbeya. Kidogo Mafinga sababu ya biashara ya mbao kuna ahueni kidogo....and yet huu mkoa umetoa wasomi wengi sana maana ulikuwa na shule nyingi za wamissionary.
     
  19. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo ni nyumbani kwa TAJIRI wa hiko kijiji si unaona mwenyewe kuna duka hapo hata COKE zipo, kuna dish kijiji kizima wanacheki TV hapo na bodaboda ipo.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa , poverty is one's state of mind!
     
Loading...