Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njeree wetu ni balaa..!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by driller, Aug 30, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah...! wazee kuna washkaji flani tunaenda kupiga nao story..! sasa jamaa wana mlinzi mmasai flani hivi..! yule jamaa bwana nilijua anatania kumbe ndivyo alivyokua anafahamu yani tulishangaa kishenzi na tulipo jaribu kumuelekeza jamaa alikua mbogo kinyama yani kwamba sisi ndio hatuelewi yani kwamba yeye ndio yuko perfect..! ni kwamba umeme ullikatika kama mnavyojua hali ya chi ni mbaya sana..! wakati unarudi akasema umeme umeanza kurudi huko town.. sema kwasababu nguzo za kule town ni ndefu ndio maana huku unachelewa kurudi yani alikua anaamini kabisa kua umeme ukija unajaa kwanza kwenye nguzo kama maji halafu ndio unaingia kwenye wire na kuanza safari tena..!
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Shule muhimu
     
Loading...