Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njemba zinapotwangana kwa penzi la baamedi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Oct 8, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hii kwangu ilikaa vibaya. Mwanzoni nilidhani masihara mpaka niliposhuhudia makonde na chupa zikirushwa. Kisa? bar maid.

    Ni kwamba kuna ka baameid kamoja ka kimbulu kameleta zahma kwenye bar moja mitaa ya kwetu (lazima nikiri ni kazuri, kwakuwa hata mzee mzima nilikuwa napanga kukasarandia). Njemba moja kumbe ndio inakaweka mjini; imekapangia chumba na inakapa fedha za matumizi. Kumbe swahiba wake njemba ambaye anajua uhusiano ule akawa anakaiba kisirisiri. Siri ikafichuka jana, baada ya mabaameidi wenye wivu kumtonya mwenye mali.

    Njemba yenye mali, ikapandisha na kushusha presha. Ikamsubiri swahiba wake anayemwibia. Kama masihara vile, njemba mwizi ilipotinga kaunta na kuagiza ka valeur kake ikashangaa inakwidwa kwa nyuma. Wadau kwakuwa tunaujua uswahiba wao, tukadhani masihara mpaka ulipoibuka mtiti wa kufa mtu.

    Kibaya zaidi hizi njemba zote zimeoa, na zinaishi maeneo ya jirani. Nadhani mpaka mida hii, habari zitakuwa zimefika kwa wake zao. (Labda na kwa wife wangu pia, huwezi jua. Nasubiria nipigiwe simu kuulizwa kulikoni kwakuwa njemba zenyewe ni washkaji zangu pia.)

    Kutandikana kwa sababu ya penzi la baameidi imenishangaza sana. Na kumgharamia baameidi kiasi kile wakati wale ni watu wa kumegwa na kila mtu atakaye ndilo limenishangaza zaidi. Ni mimi tu nimebakia, ni mimi tu kuwaletea habari.

    Wasalaam.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    chrispin kweli weye unajidhihirishan hujatulia

    wanaume kwa nini mnafanya hivi mnatia aibu mmeoa ??? mnaacha wake zenu majumbani mnaenda kugombea baamed ,aibu baamedi anawafanya mpoteze heshima yenu
    aibu sana ..ukitoka hapo ukakuta mkeo amekosea kidogo ugomvi unashindwa kumsamehe
    aaah nasikia hasira
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    FL1 Nitake radhi. Mi sijatulia kivipi? Aliyepigana si mimi wajameni. Mimi nimebaki kuwaleteeni habari.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na wewe mwenyewe hujatulia .si ndo juzi ulisema huyu ni mumeo wewe na umejisikia kumwambia kupitia JF kuwa unampenda.lol
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu heshima mbele. Wivu wa kupigwa chini au? Hahahahah!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    wewe umesema unamtamani baamed nakuomba radhi :)
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    afande juzi ni siku nyingine na leo ni nyingine pia ;)
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Apology accepted. Lakini kuna ubaya wowote wa kumtamani baameid. Hujakaona hako ninakozungumzia, acha walume watwangane bana. Kana mvuto balaa.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....................... Mh hii sifa hata si haki kuwapa wao mbona kuna wanawake na ndoa zao wanaomegwa ovyohovyo na si mabarmaid?....... watake radhi tafadhali!
     
  10. w

    wakumbuli Senior Member

    #10
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo sasa unajua nini mkubwa hako kamburu c kana kwamba ni kazuri ila itakuwa pia ni katamu kuliko wake wa hizo njemba na vilevile hata wewe pia ungemega angempita mkeo
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo na wewe umebadili bwana au.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    teh tehhhhh tena wewe tukikutana nataka tupigane kama hao wa hiyo baa ya mtaaani kwako
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nitajie wawili unaowajua, then ntaomba radhi.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Lol! Mkuu nakushauri uje ukaone. Ni kazuri kinoma. Ila kwamba ni katamu kuliko my wife wangu, hapo unashauriwa umtake radhi mke wangu kabla hujanitaka mimi radhi. You are crazy man/woman.
     
  15. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha aha aha hako sio tu kamburu ila ni kamburu meeee. Washa tu. Katamu ati
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We lazima utakuwa wa MachameMoshi.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haya Umeshinda mkuu.
     
  18. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Wadau tatizo watu wanawafanya wanawake wa nje vitu ambavyo mkewe hawezi kumfanya hata siku moja. Hayo mambo ya utamu yanakuaja hapo.

    Ingekuwa watu wako huru kuwafanyia wake zao yale wanayoyafanya huko nje,nawaambi haya mambo ya kutoka nje yangeisha.
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chrispin una mambo weye,kauli zako zinanipa utata,ni kazuri nawe pia ulipanga kukasarandia, kwa nini ulipanga kukasarandia na unajua fika kuwa kanachukuliwa na rafiki yako? yaani hapa inaonyesha kabisa wewe na rafiki zako kazi yenu ni kusaliti tu wake zenu.

    Kingine umesema unashangaa jamaa kutandikana kwa sababu ya barmaid,unachoshangaa ni nini wakti nawe ulikuwa kwenye mkakati wa kukafata hako kambulu? Isije ikawa ni wewe ndo mlitandikana na jamaa halafu unakuja kutubadilishia hapa mada kuwa kuna majamaa kumbe mhusika mkuu ni wewe.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hata kunipa thanks umeuchuna. Namsubiri binamu yangu Masa anipe. Hana uchoyo kuzitoa. Hahahaha!
     
Loading...