Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njemba yachapwa vibao na mwanamke ndani ya daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, May 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    AIBU kubwa jana ilimpata mwnaume mmoja kwa kuchapwa vibao na mwanamke ambaye hakumfahamu kutokana na shida ya usafiri iliyowakumba wawili hao. MWanaume huyo alipigwa vibao na mwanamke ambaye hakuwa tayari kutaja jina lake ndani ya daladala baada ya mwanamke huyo kukerwa kwa kukanyagwa na baba huyo.

    Kabla ya kuchapwa vibao hivyo na mwanamke huyo ambaye hakumfahamu kabisa, mwanamke huyo katika pilikapilika ya kugombania daladala na kufanikiwa kuingia ndani alijikuta amekosa siti na kuchukua ndoo yake aliyokuwa akitoka nayo katika pilikapilika zake na kuikalia sehemu ambayo abiria wanatakiwa wasimame.

    Wakati watu wengine wanaingia ndani ya basi hilo mwanamke huyo alijikuta akikanyagwa miguu na kuwapa tahadhari kuwa watu wasimkanyage.

    Basi hilo lilivyoanza safari zake na abiria kuzidi kuongezeka kila liliposimama kwenye kituo, kasheshe ilimkumba mwanaume ambaye aliamrishwa na konda asogee nyuma kuwapa nafasi abiria wengine. Mwanaume huyo katika kurudi nyuma alimkanyaga mwanamke huyo.

    Ghafla mama huyo aliinuka na kuchukua uamuzi wa kumnasa kibao mwanaume aliyemkanyaga na kumshambulia kwa maneno kuwa amemuumiza hadi anasikia maumivu.

    Inaonekana mwanaume huyo alikuwa mstarabu na hakupewa kipaji cha kuongea alimwambia mama huyo maneno mawili tu ‘kwanini unanipiga? Wakati anamaliza mama huyo aliinua mkono na kumuwasha kibao kingine cha pili

    Bila kuamini mwanaume huyo ambaye muonekano wake ulikuwa ni bonge la mwanaume aliyejaaliwa umbile kubwa hakubishana na mama huyo na kubaki kimya huku abiria wengine wakionekana kumshambulia mama huyo kwa maneno kwa kitendo chake ambacho si cha kistaarabu alichomfanyia mwanaume huyo.

    Mkasa huo wa aina yake ulitokea jana majira ya saa 12:49, ndani ya basi linalofanya safari zake kati ya Mbagala na Kivukoni.

    :becky:
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Matendo kama haya hayawezi kupongezwa kamwe, huyu mama hana ustaarabu hata kidogo! Inafahamika kabisa kuwa usafiri wa Dar ni wa taabu, kama wewe hutaki kukanyagwa basi tumia usafiri wako.
    Unajua haya yote yanasababishwa na Ubeijing unaowalinda wanawake mpaka kuwapelekea kukosa ustaarabu huku wakijiona kuwa kwa kufanya hivyo ndo ujasiri na kupingwa kuonewa!!
    Upuuzi mtupu.
     
  3. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole,ndio mambo ya dunia hayo :painkiller:
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usikute hana mume au mumewa ana erectile disfunction..sasa frustration anazileta kwa watu wasiohusika..Bwa ha ha ha..
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naifaninisha na ile story ya mjamaika (Author MMwanakijiji)
     
Loading...