Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

njemba amkimbia demu gesti bila kumlipa,demu azua valangati,palichimbika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Jul 18, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    NJEMBA.jpg Issa Mnally na Shakoor Jongo
    TIMBWILI la aina yake limeibuka baada ya msichana mmoja aliyedaiwa kuwa changudoa kumng’ang’ania njemba moja iliyojulikana kwa jina moja la Shabani kwa madai kwamba alimkimbia gesti bila kumpa fedha yake baada ya kumla uroda.
    Tukio hilo la aibu lilitokea Jumamosi, Julai 7, mwaka huu mishale ya saa tisa na dakika zake za usiku, katika Ukumbi wa Mango Garden, Kinondoni, Dar ambapo Bendi ya African Stars ‘Twanga Pepeta International’ ilikuwa ikipiga shoo.
    Dada huyo ambaye alionekana kucharuka vikali, alimtaka jamaa huyo kumpa chake baada ya yeye kumtimizia haja zake.
    “Huyu si mstaarabu kabisa...mimi sikubali hadi anipe changu. Nilikuwa naye gesti, akaniambia atanipa pesa yangu kwenye gari, baadaye natoka nje nakuta ameondoka. Anipe 20,000 yangu tuliyokubaliana,” alipiga kelele dada huyo huku waungwana wakijaribu kuwasuluhisha.
    Hata hivyo, pamoja na varangati hilo, ‘chips funga’ huyo hakuambulia 20,000 achilia mbali buku mbili.
    Mwanaume aliyekuwa akifanyiwa vagi na dada huyo, alipoulizwa na mwandishi wetu juu ya tukio hilo, hakutoa ushirikiano ambapo alisisitiza picha zilizopigwa zifutwe kabla hajafanya kitu mbaya.
    “Brother kwa usalama wako nakuambia futa hizo picha, hunijui mimi ni nani, sasa usitafute matatizo,” alichimba mkwara ambao haukusaidia kitu, ndiyo maana sasa hivi unasoma habari hii na picha za kumwaga ukurasa wa nyuma.
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    njemba 2.jpg demu ameanzisha valangati kwa jamaa baada ya kula uroda na kugoma kumpa 20,000tsh
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    njemba4.jpg aibu kwa mbaba na familia yake,za mwizi 40,ona alivyoumbuka
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    njemba3.jpg vurugu kwenda mbele,aibuuuuuuuu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Demu mwenyewe ana mapele kibao mapajani.Sasa hiyo thamani ya 20,000 kampa nani?
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    View attachment 59153 uyu jamaaa amekosa nini kwa mke wake adi achukue machangu,ona anavyoumbuka sasa
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mdada.jpg uyu ndiye aliyeshusha mkong'oto kwa njema aliyegoma kumlipa
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya sexual traficing hayo
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huwa nachukia sana watu wenye tabia za kudhulumu wengine haki zao.Kama mtu mmekubaliana kwa nini umdhulumu?Hii aibu ameitaka mwenyewe kwa sababu ya ujinga wake
     
  12. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo nini sasa kudai chako au kujidhalilisha zaidi.
    Maana hawa waliomzingira wakitabasamu sijui walikuwa wanafurahia nini!. Yawezekana walikuwa waki**masa MEWATA zinazoonekana kuning'inia.
    [​IMG]
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mambo ya kuzulumu siyo mazuri,na mwisho wake uwa mbaya,ona uyu baba sijui atawaambia nini nyumban
     
  14. Ndaki

    Ndaki Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TANZANIA BILA ukimwi HAIWEZEKANI .......................until people turn to JESUS! it is ONLY JESUS SAVES.
     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sasa unazibaziba nini bana, si uachie ili waone aibu kwa waliyoyafanya!

    Halafu na huyo jamaa kama hakufuata kanuni za kiusalama aende akapime kabisa, maana kwa mapele ya huyo dada sijui kama usalama upo hapo.
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hili jambo litakuwa mahakamani tusijadili tafadhali
     
  17. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 964
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Liwalo na liwe! Ha! Ha! ha! haaa!
     
  18. s

    salum chusi New Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo dada alikuwa anataka kumuaibisha huyo tu jamaa...
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,669
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Duh! hii balaa, inabidi huyu dada ajifunze kanuni ya 'PAY FIRST'
     
  20. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hii njemba ya kulia naona dizain ka imemaind mzigo.
     
Loading...