Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njama za Polisi: Daktari MOI anatakiwa kutolewa kafara na serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Litvinienko, Jul 3, 2012.

  1. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kuhusu mtu wa usalama aliyepigwa na madokta siku alipoletwa Dr Ulimboka MOI baada ya kutekwa na kupigwa sana.

    Zimefichuka baada ya Mlinzi (Chui Security wanaolinda MOI) kuitwa na kwenye kituo cha polisi Salenda BRidge na Askari anayeitwa Suzzie.

    Alipofika aliwekwa kwenye chumba ambapo baada ya kusubiri kwa muda walikuja watu watatu wasio na gwanda na kujitambulisha kuwa wanausalama.

    Walimuambia kuwa awape jina la daktari yeyote wa MOI ambaye hapatani nae halafu waandae document inayoonyesha kuwa huyo alimuona huyo dokta akiokota redio call/bastola na ataisaini hiyo document kama shahidi.

    Aliahidiwa kuwa akifanya ivo atapata kazi usalama wa taifa, sambamba na donge nono la pesa.

    Askari huyo (jina kapuni) alikataa kufanya ivo kwa sababu siku ya tukio hakuwa kazini.

    Alifukuzwa kama mbwa baada ya kukataliwa njama yao.

    My Take:
    Serikali bado ina nia mbaya na huenda tukio lingine likatokea kwa dokta mwingine.
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwachie Mungu, hawawezi kupambana na umma
     
  3. g

    gabatha Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndo maana watu wanataka tume huru kuchunguza tukio la kutekwa dk.ULIMBOKA
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    loading.........
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe unapoambiwa magereza yamejaa watu wasio na hatia huwa unafikiria ni nini? Yaani polisi wa Tanzania ni full burudani, wenyewe wanakubambikia tu kesi na wanaleta ushahidi kibao ambao haujawahi kuwepo ilimradi tu ufungwe. Na usiombe ubambikiziwe kesi ya ujambazi sugu maana utafungwa maisha.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Being in this land,!!!!? what a curse!!!? Shame on me!
     
  7. M

    Mkojo Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi imesha anguka hii! jamani! kama tumeshindwa kuandamana ili tuwatoe basi tumwombe mungu usiku na mchana ili awachukulie mbali hawa viongozi dhalimu.
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tulisha sema Raisi Jakaya Kikwete ni anatabia za kishetani, jini pepo baya na ndiyo maana haishi mlingotini anachotaka kuifanyia nchi hii kitamrudi mwenyewe angalie wenziwe wakina Gaddafi,Sadamu,Mubaraka walikuwa na nguvu za giza kama zake ,sasa wanataka kuua daktari mwingine
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sugu kawaambia jana ni Janjaweed wao wanakuja juu. Kweli ukila nyama ya mtu huwezi kuacha!
     
  10. s

    simon james JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inadhìhirisha wao wanahusika 100% na swala la ulimboka. Waandish wa habari mtafuteni huyo security mpate habari kamili muujuze uma ujue uovu wanaofanya usalama na polic dhid ya wananch
     
  11. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naamin kwa uwezo wa MUNGU mwez huu hauishi serikali itaumbuka (ameni)
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    dawa ya jazba inapatikana wapi wadau?
     
  13. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vita ni ya Mungu hakika watanzania tutashinda kwa kuwa tunategemea Mungu.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    he he he he! hii nchi imo shimoni tayari, kha! kweli no justice duniani! aibu yenu ccm kha!
     
  15. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iko msituni,
    the barrel,
    The singlet,
    The trigger,
    The TNT and,
    the copper on the very far end
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa style hii ni kweli kabisa simbachawene hakufamaniwa! hii ccm hii!
     
  17. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadhalimu watakwisha.
    hata kama si leo
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pumba.com

    Ukileta pumba hapa angalau jipange kidogo ili zionekane kama ukweli.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi nina wasiwasi sana na dr ulimboka kwa sababu yeye is the main witness anajua exactly ni akina nani wamemtesa, hao watu watakua wanapanga mipango huyu jamaa asiishi coz hii kesi ikipelekwa mahakamani dr ulimboka itabidi asimame pale na aongee kila kitu na kuwataja kwa majina...this guy is marked for death.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hii dhambi ya kungoa kucha na meno ya Ulimboka itaendelea kuwatesa pamoja na damu yake!
     
Loading...