Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njama ya kuficha ukweli wa Ukatili-Urambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Aug 25, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naangalia tv hapa ni kichekesho.Wanaonekana baadhi ya wanakijiji wa Shela Urambo wakidai kwamba hakuna nyumba iliyochomwa moto kama Mh.Magdalene Sakaya mbunge viti maalumu Urambo-CUF alivyoelezea bungeni, naye mbunge wa Urambo Juma Kapuya anakiungana na wananchi hao(wengine wana kanga na mashati ya kijani), wanaonekana kama wameandaliwa waongee kwenye TV.

    Cha ajabu TBC1 wanaonesha nyumbamba moja iliyogofu kutokana na kuchomwa moto.

    Source Taarifa ya Habari TBC1 saa mbili, Ziara ya waziri Maliasili Maige Urambo.

    Propaganda za Kapuya na serikali yake kujaribu kuficha ukweli juu Unyama na Unyanyasaji wanaotendea watanzania Utatufikisha wapi?
     
Loading...