Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaaaaa,........

Discussion in 'JF Doctor' started by nkowowo, Apr 25, 2012.

  1. nkowowo

    nkowowo Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninasikia njaa kila baada ya saa moja, baada ya kumaliza kula chakula, nimekunywa dawa za minyoo haijanisaidia, naombeni mnisaidie maana maisha na bajeti ya sasa hayaendi.
     
  2. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    matatizo yakizidi, muone daktari.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, chakula kinapowekwa mezani, usifikiri uko peke yako mwenye njaa au ukiona sahani ya ugali imekwisha usifikiri mlaji ulikuwa ni wewe peke yako, pengine huenda ulikula robo tu ya chakula kwenye sahani kikaisha.

    Ni vizuri ukajenga tabia ya kuombea chakula kwa sala kabla ya kula, tatizo lako litakwisha na utakuwa unakula chakula chote kwenye sahani peke yako.
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo lako unakula makapi!kula vyakula vyenye kuupa mwili virutubisho na cyo kujaza tumbo!
     
  5. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hakikisha kila nusu saa kabla ya mlo wowote unakunywa maji ya kawaida (siyo ya baridi) vikombe 2 (ml 500), subiri mpaka nusu saa ipite ndipo ule chakula. Bonyeza link ifuatayo ukajifunze namna njaa hutokea mwilini uzito na unene kupita kiasi | maajabu ya maji

     
  6. didii

    didii Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mh hii kali! kunywa maji ya kutosha pia weka na ratiba maalum ya kula.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inawezekana una stress? Unaweza kukumbuka hali hii imeanza kukutokea lini na ulikuwa unapitia mambo gani wakati huo?
    Angalia uwe na ratiba nzuri ya kula milo 3 kamili kwa siku. Kunywa maji kabla ya kula kama alivyoshauri Fadhy. Wakati mwingine hakikisha unakula matunda ama kunywa maji mengi kabla njaa haijakolea
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Kwahiyo kwa masaa 16 unayokuwa macho inabidi upige milo 16. Pole sana,
     
Loading...