Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaa ya Mabinti Bwana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mangi Moshi, Jun 24, 2011.

  1. M

    Mangi Moshi Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani ni kwa nini Mabinti/Wasichana huamini kuwa rafiki wa Kiume ni mtu wa kupigwa Mizinga kwenye kila kitu, kuanzia vocha, simu, mavazi, shida zingine za uongo, n.k? Ni kwa nini ukitoka naye anaagiza vitu vya thamani wakati hajui ulicho nacho mfukoni na wakati huohuo mfukoni anakuwa hana fedha za kutosha anachojigharamia? Utasikia niletee Savannah/Heineken/Miller/Serengeti Ndogo. Niletee Chips na nusu Kuku halafu weka na mayai mawili. Utadhani ndo siku mwisho kula. Hivi hawa watu hawana mawazo ya savings/maendeleo? Wanafikiria leo hapo mezani tu? Na ndo maana jamaa wengi huishia kula mara moja, ya pili ni kwa nadra sana.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dawa yao ndogo sana.....
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watu wa aina hiyo wana uelewa mdogo maana kila ufanyacho lazima uamini kuna kesho
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    no finance,no romance
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    The more you have C's in your daily life, the more you attract beautiful girls.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Huyo limbukeni!!
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio njaa tu ndugu yangu pia inakuwa associated na tamaa na kukugeuza wewe kuwa kama ATM yake, kuna jamaa yangu alishakutana na dada wa namna hii kila wakitoka dada anataka bavaria, chips kuku na akila hamalizi chakula anakula kidogo alafu anadai kuwa ameshiba, guess what baada ya miezi mitatu mdada akaanza kumlazimisha mshikaji kuwa anataka amvishe pete ya uchumba, lakini na hii yote inaweza ikawa inatokana na sisi wakaka namna tunavyokuwa presented kwa hawa wadada maana yeye atakuwa anafanya kitu kutokana na kile anachohisi kipo ndani yako


     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    No money, no love. ha ha
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anza kukataa kutumika kwanzia mwanzo....mtu anataka chips kuku sijui na vinywaji gani kila siku wakati kabla yako alikua anapata mara moja moja kwaa bahati??!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wanaangalia na mtu mwenyewe,mimi sitaki mapenzi ya pesa na wala sibembeleza,huwa natafuta yule ambaye tunaendana naye!
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuwaachia bill mezani maana nilimuita akaja na marafiki wawili mmoja demu na mwanaume mmoja mkongo,
    demu aliagiza miller,mkongo heineken na yule demu niliekua namfukuzia smirnof nililipa wakati nacheza pool
    mtu wa jikoni akanifata kutaka hela ya kuku choma nikamwambia aliyeagiza ndie mlipaji
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahhahahah....you made my day....:)!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mimi ninapokuwa na mahusiano (ya pembeni maana tayari nina vuvu.zela ndani) na msichana huwa najisikia kama anipenda asipo nipiga mizinga!!!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mm kuagiza sio ishu,ila anakuja na mwenzake wanankamua halafu mm nakamua mmoja,na yule mwingine amekula vya burebure huwa natamanigi nianze kulimana na huyo mwenzake ,hii stlye kuja wawili sijui imetoka wapi jamani ?
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ila mkuu nawewe mgumu,chips kuku ina dili gani mupe tu n'a savannah zake kadhaa ukale mzigo.ila akileta majeshinoma.kuna kipindi nampakua mnenguaji fulani wa ngwasuma aliniita mazoezini kwao chez ntemba,basi ile kufika nikatolewa introduction ikawa papaa,papaa jamaa Walizinywa heinken n'a vyuku mpaka bar ikaishiwa bila idhini yangu.siku hiyo nilishindwa kuwakmbia maana mlango uko mbele ya counter.ilibidi niache cm nikahemee nije kuclear bill
    mpaka leo sina hamu na wacongo mariyoo na hawana huruma
     
  16. charger

    charger JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dawa yao mbona ndogo tu mkuu,

    1.Tafuta hotel ya kitalii yenye exit 2
    2.Nenda nae kama kawaida
    3.Mwache aagize kama kawaida yake,nawewe agiza sana
    4.Kuleni/kunyweni ikifika katikati jipigishe simu
    5.Nenda kapokee simu huko,ukimaliza chapa lapa ukalale hm
    6...............................

    Ha ha haaaaa dont try that at home pls.
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baba Enock, heshima yako nimeishusha, yaani mkeo unamuita vuvuzela!!!!!!!!! khaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!! nilikuwa nasikiaga watu wanasema mitaani sasa hii ni live bila chenga, hebu futa jina hilo harakaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
    Na kumbe una nyumba ndogo eeeeeee, jamani why!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    uanaume= ujemedari, kanuni ni moja honga zote nyingine tutapata kesho.
     
  20. T

    Truenorth Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [,hii stlye kuja wawili sijui imetoka wapi jamani ?[/QUOTE]

    Hii baadhi wanaiita SACCOS
     
Loading...