Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaa ,vita na udini

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 18, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    starehe ya maskini siku zote ni kubanjuana tuuu!
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MAtaifa makubwa yaache unyonyaji ktk nchi changa na kuchonganisha watu wakapigana wenyewe kwa wenyewe.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni wale wa ile deen ya "a"
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo ni Somalia, basi hakuna udini huko.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Somalia ni MAISILAMU.

    Nearly all Somalis are Sunni Muslims. Practicing Islam reinforces distinctions that further set Somalis apart from their immediate African neighbors, many of whom are either Christians or adherents of indigenous faiths.
    Islam in Somalia - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  7. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unapocomment kwa kusema somalia ni maislam unamanisha nini ndugu yangu, hebu jaribu kuheshimu dini/ imani za watu wengine. Hii ni sehemu ya great thinkers kama unajiona hudeserve kuwa hapa ni bora ukanyamaza tu na si lazima uandike kitu humu ndugu yangu
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Somalian wanazaliana kama mapanya japo wanajaua hawana chakula cha kuwatosha wao na watoto wao. Njaa inayowakumba ni hali ya asili ya kubalance ecology wacha wafe kwa njaa ili ardhi inayowasetiri iweze kuhimili idadi ya watu watakao salimika.
     
  9. P

    Prof JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    each individual as human being has a natural right which is life. it is the obligation of every country or United nations to defend lives of people in great danger posed by hunger or war. therefore Somalis deserves to live and prosper like any one in the world. wakati mwingine ushirikishe ubongo katika kufikiri because here at JF are the home of great thinker and not sinkers like you
     
  10. P

    Prof JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    The Africa's fate is within African themselves. tukijitambua, tukiheshimiana na tukitii amri kumi za mungu/allah matatizo yote yatakwisha
     
Loading...