Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaa Noma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Aug 25, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti uliofanyika katika miaka ya hivi karibuni umebaini kwamba katika maeneo mengi ya wazi na barabarani hakuna vinyesi vingi kama zamani. Eti sababu kubwa ni hali mbaya ya kimaisha kwa vijana walio wengi kwamba huishi kwa mlo mmoja tu tena usiokidhi. Je, kuna mwenye maoni tofauti? Nawasilisha!!
     
  2. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo ni uongo kama kuhusu vinyesi wa2 wana2mia vyoo. Vijana wameelimika cku hizi.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wanavichimbia/fukia.
     
  4. The only

    The only JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hahahahha ni kama enzi za mwinyi kuokota hela ilikuwa kawaida
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna ukweli ndani yake, waungwana wanategea
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakati nasoma o-levo smwhere tabora nilikuwa sipendi kutumia choo, huyoo poriniii.. Siku moja joka likaibuka nipo katikati ya shughuli, weee
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi ni mkristu lakini nilipewa stori moja ya mtume muhammad.Mtume alikuwa na tabia ya kwenda msikitini mara kwa mara.Jamaa mmoja kwa chuki zake binafsi akajenga katabia ka kujisaidia haja kubwa katikati ya ile njia apitayo mtume kwenda msikiti.Basi ikawa mtume kila akikiona kinyesi,alimshukuru mungu kwa kumshibisha yule aliyekunya,then atayazoa na kuyatupa kando.Basi siku moja mtume alishangaa kuona njia nzima iko safi,hakuna kinyesi.Mtume akaenda moja kwa moja nyumbani kwa yule mnyaji.Alipofika,alimjulia hali kisha akamuuliza,'vipi ndugu yangu unaumwa nini,maana sijaona yale mambo yako kwenye ile njia yangu ya kwenda msikitini?!'.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Huo ni uongo mtakatifu,
     
Loading...