Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaa na Siasa za Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Jul 29, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Katika uchaguzi mkuu uliopita, nikiwa katika harakati za kumkampenia mgombea fulani wa urais ndipo nilikutana na kauli ifuatayo. "hata kama akichaguliwa huyo rais unayempenda, Tz haitaendelea labda watu wote waliopo sasa waishe kije kizazi kingine ndipo Tz yaweza kuendelea maana waliopo wamekuwa mafisadi toka tumboni". Kwa muda mrefu nimekuwa nikitafakari kauli hii na ndipo nikaona ilikuwa na ukweli ndani yake. I'm sure wanasiasa wa bongo wanasumbuliwa na njaa na pindi wanapokuwa nje ya system huwa ni wakali sana juu ya serikali, lakini pindi wakiwa ndani ya system wanakukuwa wapole kama huwa, mfano mzuri ni CUF. Jambo hili limekuwa likiniumiza kichwa kufikiria juu ya mkombozi wa wanyonge(CDM) kuwa wanaweza wakaonekana kama watetezi wa wanyonge lakini pindi wakipata uongozi wa nchi wakageuka na kuwa mafisadi. Siasa ya Tz bwana njaa tupu, nawasilisha.
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama hawa walikuwa mafisadi tokea tumboni basi hata walio matumboni mwao ambao watazaliwa baadae watakuwa mafisadi.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Do not jump to conclusion,
     
Loading...