Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njaa na kiu ya haki - CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, May 23, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]Ukiona [​IMG]
    Ukiona watu wazima wa jinsia ya kike kama wanavyoonekana pichani wanajiunga kwenye maandamano na mikutano ya aina ya harakati za Chadema ujue moto umekolea jikoni, kuuzima si rahisi maana akina mama hao wanajua namna ya kuuchochea hadi chungu kishike moto vizuri ili kuivisha chakula.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ukiona watu wazima kama hawa wameacha shughuli na vikao vyao kumfuata Dr. ujue ngoma imelia kweli na kusikika mbali
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tena hawajapewa kanga na TShirts!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mjengwa kwenye mada yake kasema..'nilikutana jamaa wa CCM, akaniambia...agh mikutano ya chadema imejaa wavuta bangi tu' ..Mjengwa akamjibu..'kama bangi ya siku hizi inashawishi watu wengi hivi waende kwenye mikutano basi ni nzuri kuvuta'...akaendelea...'ukiona wanamama wengi nao wanaelekea kwenye mikutano ya CHADEMA basi sio kitu tena cha kubeza...na hadi hao wanamama wanavuta bangi kwenda kumsikiliza Dk. Slaa''....Nawakilisha!!
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, This is very good. Tunaomba picha zaidi. Halafu mbona picha za Bilali alipokuwa Mara ziarani hazikuwekwa hapa? Tungelinganisha kuona ni wapi wamepewa T-shirt kuhudhuria lakini pia wingi wa watu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/138245-ujio-wa-chadema-iringa-tafsiri-yangu.html

    Hii kweli inatia huruma!...Kuna matumaini makubwa sana ndani ya wamama hawa juu ya cdm!..Mungu ibariki Tz!

    [​IMG]
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbopa and company wakiona hii wanajinyea tu!
     
Loading...