Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niyaweke wapi maisha yangu jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sonny, Mar 13, 2012.

  1. s

    sonny Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwa nakaa nakujiuliza juu ya best yangu nakosa cha kumshauri,yeye ana miaka 26 anaishi Arusha lakini amezaa na mwanamke anamiaka 34 anaishi Dar es Salaam ni mfanya kazi,jamaa hana kazi bado ingawa amemaliza chuo kikuu pale Udom,lakini pia ana mpenzi mwingine ambae wanapendana sana na huyo mpenzi ana miaka 21 yuko chuo kikuu Arusha,shida inakuja kuwa jamaa anamtegemea yule mzazi mwenzie kwa kila kitu mpaka kodi ya nyumba na kwao na best yangu hawajui kama anamtoto na wanamtambua huyu msichana wake wa Arusha,juzi huyo mzazi mwenzake amesema jamaa aamie Dar ili wakaishi wote sa jamaa anakosa raha kabisa,ndo naomba ushauri ili nikamshauri best na tena ukizingatia huyo mzazi mwenzie alishawahi kuolewa halafu akaachika kwa hiyo ana watoto wawili pembeni,je best afanyaje jamani ndugu zangu naombeni mawazo nimsaidie best friend!Asante
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    wanawake wanaohonga nawashangaa sana....
    na nawashangaa zaidi wanaume wanaohongwa..........

    acha niende zangu chit chat....
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo rafiki yako unayemsema mbona ni wewe? Wewe si ndo umezaa na binti huyo halaf hujapata kaz bado? Cha kwanza tafuta kazi kwanza
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni wewe bana,acha kumcngzia rafik yako.
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wazazi hawajui akakwambia wewe...kwa jinsi mazingira yalivyokaa...hii ishu ni yako.

    achana na ilo limama wewe...dume zima unatunzwa hadi kodi na kidegree chako...hivi mmekuaje nyie??

    apo unatofaut gani na mwanamke anaeomba ushauri wa aolewe na nani kati ya hao.........

    we mwachie ilo litoto likipata akili litakutafuta.we kaa na machalii apo tafuta kazi hata ya tempo wewe..ivi kukaa kote apo huna conection japo ata ufundishe sec (maaana huwa ni rahisi kdg) upate izo lak 3 kwa mwezi........

    unakaa kabisa unamuomba akutumie hela;........my foot!!!!

    wanaume wameisha hapo bado kupungukiwa izo nguvu tu!!nakasirikaga sana yani
     
  6. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanachonga sana kuhusu degree za UDom, kwamba haziajiriki. Hapa utasababisha tuuamini uvumi huo.
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    yeye moyo wake unampenda mwanamke gani kati ya hao wawili?asikilize moyo wake bila kujali material things kama pesa na vingine eboo
     
  8. Kibua

    Kibua Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kuzuga wewe hio inshu ni yako..na sijui unataka ushauri wa nini wakati unaonyesha unapenda kulelewa..hamia dar ukaolewe kabisa..kuna wimbo flani unaitwa wanaume kama mabinti..jalibu kuusikiliza plz..!
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    namshauri apambane kwanza na life yake,atafute kazi then mengine yafuate,bora abaki na huyo mwanafunzi while akifight maisha kuliko kwenda kwa jimama.kula kulala kwa men haipendezi,atajuta ....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nahisi kama ni wewe ..jamani nisamehe
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwache tu aendelee kulelewa kwani huyo binti bado hajamaliza kusoma
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kila ajira ina masharti yake.....
    Nenda kwa mwajiri wako kijana, sivyo utafutwa kazi.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    unapenda kulelewa na unalalamika, kuwa mpole.
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu,
    huyo rafiki yako/kama sio ww mwambie achana na huyo limama mtu mzima , nafikir hata ukiwa nao hutakuwa confortable.

    tafuta kaz ya kufanya ili ujitegemee, usiwe tegemezi hutakuwa na maamuzi.
     
  15. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    pambaf sasa na hili nalo linaushauri tena? Waache wazee wachukuane wao kwa wao..ampige chini tu kwni ni nini?atalalamika mwanzoni but baadae utakua poa tu..after all life is not fair
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe kweli, na ujanja wooote chips ni viazi.
     
  17. papag

    papag JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Heri mimi sijasema!
     
  18. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vijana wa kileo wapenda mtelemko mno ndo wanaoitwa marioo hao. Mwambie ajitume mwanamume si lazima kuajiriwa atafute kibarua hata cha kubeba zenge mwanamume ili siku moja aweze kuwahadithia wanae na wadogo zake maisha yalivyo tough. Sasa yeye anataka vya bure basi ndo matokeo yake hayo. Beba hata zege degree itafanya kazi baadae
     
  19. l

    libragal Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    first things first,atafute kazi or means yeyote yakumwingizia pesa,mambo mengine yatafuatwa
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tamaa imemponza kupenda vya bure, kwani yeye kakwambia hampendi huyo mzazi mwenzake?
     
Loading...