Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niwasikilize ndugu au niamue mwenyewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngwesa, Mar 20, 2012.

  1. n

    ngwesa Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miez 5 tangu nitengane na mke wangu nahitaj kumrudia lkn ndugu zangu hawataki hasa mama. nifanyeje? nishaurini.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Weka sababu za kutengana nae ndio ushauriwe. Huwezi kutatua tatizo kama hujui source!
     
  3. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alichokiunganisha Mungu binadamu asikitenganishe, wewe na mkeo ndio mliweka agano, wao wanakukatalia wakati wametulia na wenza wao tuli? nachokuambia maadam ulimuoa, wakakubali, baasi waambie mlikuwa na matatizo madogo na yameisha.la muhimu ni wewe ndio unaenda kuishi nae na sio wao
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukisikiliza ya watu utaumia sana ikiwa watakuingilia kwenye ndoa yako. Mpe mama heshima yake lakini mwambie kuwa ndoa yake ni personal life.

    Kama alivyosema BB hapo juu kuwa kama walimkubali mwanzo whats the problem now.
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hope we mwenyewe unajua umuhimu wa mama, ndugu na mke. Mama/ndugu wanataka uachane na mkeo, je wewe unataka nini? Kile utakacho ndo ukifuate lakini be ready to take the risks.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani mkeo anatabia gani? sababu sio rahisi mama mkwe akasema hamtaki mkwewe bila sababu yamsingi? au wewe mwenyewe ndio unamjua zaidi mkeo kuliko mzazi wako kama unahisi anastaili kupewa nafasi nyengine,ongea na Bimkubwa akuelewe ....
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aliyewaunganisha MUNGU binadamu asiwatenganishe
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    walikutafutia woa huyo mke mpaka ushikiwe maamuz...ngoja nikuambie kaka,kuna umri ambao mzazi ana uhuru wa kukufanyia maamuz,pia inafika umr mzazi hatakiwi kukufanyia maamuz ila anashirikishwa/kueleweshwa tu kwenye mambo yako.so kaz kwako,km bado upo kwenye wakat wa kufanyiwa maamuz au kuamua mwenyewe na kumshirikisha mzaz.
     
  9. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tuambie kama kuna tatizo lingine la kutengana. Kama hakuna mrudishe mkeo tofauti zenu mtazimaliza wenyewe.
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Walishajitenganisha wenyewe kabla na wasingefanya hivyo bila sababu> Iwapo mama alishirikishwa hapo kabla juu ya uamuzi wa wawili hao vipi asishirikishwe sasa uamuzi unapobadilika?
    Mke walitengana na maisha yakaenda jee mama anaweza tengana nae? Nafikiri ni kuendelea kumshauri mama juu sababu ya uamuzi wake hadi aafiki.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    huyo mke ulimuoa wewe au walioa ndugu zako?

    hayo ndo matatizo ya ndoa za kiafrica, mwanamke akiolewa ukoo mzima unafikiri umemuoa, kila mtu atapanga sheria na kanuni zake juu ya mwanamke.....

    la hasha, ndoa ni watu wawili, wewe na mkeo hakuna cha mama, baba, wala ndugu, mama na baba wana ndoa yao wakaijenge , kaka ana ndoa yake akaijenge na kama hajaoa aoe ashughulike na ndoa yake, wewe una ndoa yake simama kama mwanaume ufanye maamuzi.... ukipelekeshwa na ndugu utawezaje kusimamia nyumba yako?

    angalizo:
    unless mke awe amekufanya jambo baya, mfano kukusagia chupa kwenye ugali, au umemfumania nk.........

    ila kama ni migongano midogo midogo hebu mrudishe
     
  12. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeona Kama Umesema Mke wako; Ulifungishwa ndoa wewe, mke na ndugu?


    Chukua mke yako weka Home and endeleza Maisha Ngwesa.


     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Fuata moyo wako unavyokuelekeza ...
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani alikushauri uoe huyo mke? fuata aliyeku-convince
     
  15. n

    ngwesa Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri
     
  16. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ndiye chanzo cha kuvunjika ndoa yenu.
    Dhambi hii itakugharimu sana kama hautajirudi na kuwa imara. Sifa mojawapo ya mwanandoa ni kumlinda na kumtetea mwenzake.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mpaka watu wasiohusika wanakuingilia kwenye masuala yako binafsi kama haya unakua una tatizo wewe mwenyewe!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ndugu jamani! Hao ndugu hawana miji yao? Mrudie mkeo muendeleze maisha.
     
Loading...