Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niwaonavyo Mawakala wa Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Nov 2, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,763
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli mpaka sasa mawakala wa Chadema wameonesha moyo wa kizalendo wa hali ya juu sana kwa Tanzania. Kwani ni wakala mmoja wa Chadema kule Maswa aliyetoa taarifa ya mtu aliyepiga kura mara mbili kwa kuwa na karatasi za kupigia kura mbili mbili na kuweza kuhukumia miaka mitatu jela.

    Huu ni mfano wa kijasiri, mzuri na kuigwa na mawakala wote wa upinzani katika chaguzi zijazo. Na huyu anastaili tuzo maalum ya 'mwanademokrasia wa kweli'. Taarifa inasema "... akiwa katika chumba hicho, wakala wa Chadema, Bundala Begani alimwona na kutoa taarifa kwa polisi PC Mkwawa ambaye alimkamata mtuhumiwa. ..." [Mwananchi 2/10/2010, p. 11]

    Binafsi namshukuru sana Bwana Bundala kwa uadilifu wa hali ya juu! Chadema naomba mtoe tuzo kwa huyu wakala, tafadhari. Pia wanaharakati kama TAMWA pia mtoe tuzo kwa huyu wakala.

    Kwa hiyo kwa sasa some limeeleweka kwa wapiga kura na mawakala. Uchaguzi ujao some litatolewa kwa wasimamizi wa cuhaguzi na watalielewa soma kwani kwa sasa wanapewa 'course outline/ syllabus' kwa njia ya people's power!
     
  2. J

    Jackob Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa Hakimu na mwendesha mashtaka wa kesi hiyo wahamishiwe kisutu.
     
  3. lufunyo

    lufunyo Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ni vema kumpongeza huyu wakala kwa moyo aliouonyesha. Lakini pia ni vema kuwapongeza mawakala wa vyama vya upinzani kwa kazi wanazozifanya kwani bila moyo wao wa upendo sidhani kama tungeambulia hata kura moja kwani sisiyemu wanambinu nyingi sana za kuiba kura. Hongereni sana.
     
  4. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni changa la macho, baada ya miezi miwili atapata Msamaha wa Raisi.
     
Loading...