Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nivue nguo nivue nguo unisachi,unataka kushika wapi sema ,au unataka kunisachi nini??nimeiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Unaweza fikira didi vipi anatakak umwaga radhi hapana jamani nimesikia uchungu hapa nasikia
    clouds mama anne lea nkya anawaambia ma polisi niwavulie nguo nivue hamna adabu unanikamata
    nimeiba unataka kunishika wapi nishike basi nishike una lanaa nyie mnaacha kukamata wezi mafisadi
    umetumwa eeehhhhhhhhhhhh nivue sema nikuvulie uone ....polisi mmoja akamwambia mwenzake unasikia kabisa
    akufai uko m wache aisee mwache kabisa......

    Je tumefika hivyo hapo alikuwa muhimbili najiuliza tutafika kweli kwa style hiijamani..kama mnaweza kumzalilisha mama kama huyu

    ndio maana mnalaaniwa mitototo yenuuuuuuuuuuu inaishiaaaaaa na ma div 4 ya kupewa mungu angewagonga 0 tu hamna adabu kabisa hii nchi
     
  2. I

    IFRS 9 Senior Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We didy ni kilaza,u don even knw hw 2 arrange ur points.
     
  3. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha haha haha diddy si kilaza likilaza ni hilo toto la JK
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TAMWA ni machachari toka walipoanza. Walikuwa Bi Aloo, Laila, Marehemu Djamila(AIRE May Jah protect her),Plili matambalike na sasa hawa Wa akina Nkya. Walishinikiza serkali kuunda sheri kali kwa wabakaji, na wauwaji wa vi bii kizee huko Shinyanga. Sio wa kuchezea.

    TGNP, TAMWA na HUMAN WRIGHT WATCH wanajuwa wanacho kifanya na huwa wanafanya kweli. Kwa nini nasi tusifanye kweli tunabakia kuloloma tu? Kwani hatujui haki zetu?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aarenji pwointi kwani alikuwa anajibu paper ya history? Ungemwambia Mwanaasha aarenji ingemsaidia....
    Kama umeelewa sasa unashida gani....

    Nivue, sema sasa, nivue uoneeee......hahahahahaaa!!! Chhezeya ananilea nkya wewe!!!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    watz bana wanaumia hao hao na wanakejeli hao hao
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mwacheni sean john wa jf bana ni chali yangu ati.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anawasilisha na kufikisha ujumbe
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wangemwambia vua mama. Angevua?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    awajui ati ndio tunawafanya wasurvive huku!!
     
  11. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amenifurahisha pale alipomkomalia mwana usalama ..."mbona wezi hamuwakamati,mbona wezi hamuwakamati"...kweli nuru inaanza kuonekana tz japo kwa mbali.
     
  12. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wright???
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,386
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    bora yeye we ni debe tu na dubwasha..nyani aoni kund.u lake.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,386
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    alafu wewe ndo yule mama aliyetaka kunvua,ulitaka uone nini?
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,386
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    kuna afisa mmoja kamwambia..mimi napiga kelele kuwatetea mama yako na baba yako.. Alafu unataka kunikamata..! Police akasema ata kama.
     
  16. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polis vilaza tu. They are uniformed beggars. Ishu za msingi wameshindwa kuzishughulikia,wanatia aibu kwa kifupi. Hebu cheki mtu mzima anavyoondoka asubuhi kwenda kusubiri pesa za hongo ili kuendesha maisha yake! Wanatia aibu hawa jamaa ingawa wao 'hawanaga' aibu.
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole na hongera mama yangu.wewe ni shujaa wangu.
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hawa Wanaharakati ni mashujaa.

    Laizma kwa mwenye akili timamu atawaunga mkono tu lakini kwa mavuvuzela lazima hapa watachonga sana juu ya hili!!!!!!!

    POlisi wetu wanashindwa kuwakamata Wezi na Mafisadi leo wanajitia kihelehele kwa kuonyesha wanajua kazi.

    Eti kamanda wao anasema "NA SISI POLISI TUMEFANYA KAZI YETU BAADA YA KUONA KUWA KUNA DALILI ZA UVUNJIFU WA AMANI"Hivi huyu kamanda anajua Uvunjifu wa Amani ???? au anaropoka tu!!!!!!!!!

    Kuna amani gani Tanzania sasa hivi katika maisha kama haya, tunashuhudia Serikali ikifanya uovu na mauaji mbona Polisi hawakumkamata PM PINDA alipotoa kauli yake kuhusu madakitari atawaachisha kazi. Kauli ambayo kweli ilizidi kuharibu amani ya nchi.

    Nchi yenye amani haiwezi kuwa na matukio ya mauaji ya kinyama kama tuliyoyashuhudia mahospitalini!!!!!

    Nchi yenye amani kila mtu ukikutana naye anakusalimia kwa tabasamu na huku anapiga miruzi ya furaha. Sasa Tanzania kila mtu amenuna kwa hasira.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  19. S

    Shansila Senior Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tutumie tafsida/tasfida!Vipi useme nyani haoni m****u wake?
     
  20. I

    IFRS 9 Senior Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matusi ya nini?
     
Loading...