Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nivizuri tukapata ufafanuzi wa kauli hii

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Imany John, Apr 2, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    huyu Mr angekuja kutoa ufafanuzi wa kauli yake hii...
    " By Mwigulu LM Nchemba: Rais Bush kuwa Rais wa
    Tanzania kuliko chadema
    kushinda arumeru. Hata bila
    utafifi hivi barcelona ikicheza
    na meru united mechi ya
    mtoano hata kama refa ni mmeru barca itashinda tu. Ni ratiba tu na formality lakini Ushindi wa CCM uko given kama jua kuzama "

    Nawasilisha.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Maelezo, ufafanuzi, mchanganuo, yote yametolewa jana kwenye kura 32,972. USIUMIZE KICHWA.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni maneno tu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hayo ni maneno tu kama yale yaliyosemwa na Askofu mmoja kwamba Kikwete ni chaguo la Mungu, tangu lini Mungu akawachagulia waja wake ugumu wa maisha??? na kwa kosa gani??
     
Loading...