Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nivituo gani vizuri vya qt vi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Susy, Feb 15, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawapenda nyoteeeeeee wana JF

    nilikuwa naomba kusaidiwa je nivituo gani vizuri ambavyo naweza kumpeleka mdg wangu akasome kidato cha tano na sita kwa mwaka mmoja? namaanisha kituo ambacho hakina mizengwe na chenye walimu wazuri,

    help!!
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda maeneo ya mwenge kuna k2o kinaitwa decent kama vp ni pm then nikuelekeze hapo
     
Loading...