Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nivaeje baada ya kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Mar 8, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Juzi tulikuwa sehemu na mada hii ikaibuka! Vipi mwanamke aliyeolewa avae vipi? Huyu dada aliyepekea hoja ianze ni mnene asiye na upungufu wa nyama mwilini! Bantu haswa! Lakini kavaa 'skini taiti', kishati kidogo kiloacha sehemu ya kifua chake kikubwa nje. Mguuni kipo kikuku! Mkononi ana pete ya ndoa ilobebana na ya engagement kuonesha ni mke wa mtu! Mke wa mtu, utokeje?
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitaacha vyote vikuku siachi.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    vaa nguo zinazositiri maungo yako, zinazokufanya ubaki comfortable bila kuleta embarrassment kwako au kwa mwenzi wako
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni wakati wakujistiri vizuri ukishaolewa, uvae nguo ndefu kupita magoti yako, usiache maeneo tamanishi ya mwili wako yakiwa wazi,

    NB: jua kuwa wewe ni mke wa mtu,
    1. Jitunze
    2. Jithamini
    3. Jiheshimu nawe utaheshimika...
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amuulize mumewe hilo swali kwanza kabla ya kuja JF
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    aisee mi nikiona dem kapiga kikuku nachanganyikiwa flat out.
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni kuacha kuiga tamaduni ambazo sio zako. Vaa chochote kinachoendana na utamaduni wa huko ulikoolewa kwa maana kwamba tamaduni zinatofautiana kutoka Bara moja kwenda lingine kwa mfano utamaduni wa Mwafrika kuhusu mke wa mtu ni tofauti na Amerika, Ulaya, Asia n.k. Tatizo linalotokea na pale mtu wa Bara lingine anapoiga utamaduni wa bara lingine kwa kuvaa bila kuzingatia mazingira anayoenda na aina hiyo ya vazi. Kuvaa kunategemeana na matukio, kama unatoka na mume wako kwenda beach na mko kwenye usafiri wenu, si mbaya ukavaa ile mini ambayo kama ukithubutu kuinama, chakala kinakuwa nje. Lakini kama mnaenda arusini tena kuanzia kanisani vaa kama Mmama, maana huko utakutana na watu wa rika tofauti tofauti.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mchana vaa upendavyo.......usiku usivae kitu...utamuudhi mzee.....:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160

    Mavazi ya mke anakubaliana na mme wake.
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tabia haina dawa! kama kakulia kwenye malezi ya vitopu na vikuku kuacha ni kazi thou anaweza akawa anajiheshimu na anatabia nzuri tuu.
     
  11. k

    keke Senior Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia umbo lako kwanza kabla ya kuvaaa, vaa nguo itakayoendana na umbo la mwili wako, na itakayo kustiri mwili wako.
     
  12. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vaa vile mumeo anapenda. Hata ukiambiwa, "from now on ni baibui mtoto wa kike" inabidi ufuate masharti, usiwe mbishi kwa mumeo.
     
  13. M

    Morningmood New Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF mimi ni mgeni kwenye jukwaa hili la maana na wanaushauri, ila tatizo la nililo nalo, ni kuwa topic hii imenigusa kwani tatizo kubwa na mpasuko mara kwa mara mimi na mke wangu wa ndoa ni hili la yeye kuvaa kitop na kikuku, na vimini....
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, Mwanandoa anapaswa kuvaa vile mumewe anavyotaka. Pia akumbuke kujiheshimu na kuwaheshimu wengine pia ili kuondoa unnecessary misunderstanding.
     
  15. G

    GENDAEKA Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutoane ushamba!kikuku ndo stail gani?
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ulikuwepo vile, nilikuwa navunga tu kuuliza...
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Women should always be attractive...that's nature..Dress Sexy and maintain decency... uusikomae kuvaa nguo za binti yako kana kwamba ni zako...
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha vile vi-top vyako vya kitovuni,vimini, vim'pasuo vya mapajani,vi-blouse vinavyoonyesha maziwa,vim'bato vyako vinavyo-onyesha mpaka uvimbe wa uchi wako nk.Inshort vaa ngua zinazositiri mwili wako.Hatimaye mvae Yesu.
     
  19. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wanavaa miguuni. lakini siku hizi kuna hadi vibata
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    vaa jinsi, t-shirts,bikini,skets mchana ucku unalala bila nguo hata moja ili iwe rahisi kwa mumeo kushika shika.
     
Loading...