Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niuzie laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Sep 28, 2010.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF, mwenye ka laptop kenye average specs,na moderate speed kwenye internet,used of course BUT NOT DEFECTIVE,nanunua kwa 500,000. Niliipata kwa bei poa zaidi tofauti nitachangia kwenye JF.
    Iwe DSM,TZ. Hata kama haina software poa,ninazo za kich......a.
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nenda pale Millenium Business Park, along Morogoro road .....kuna duka linaitwa Just computers pale nadhani unaweza pata computer ya bei hiyo. Ni vizuri zaidi ukienda na mshakaji wako ambaye anautaalam na computers ili msaidiane kimawazo jinsi ya kupata laptop bomba!!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kama ungekuwa na jamaa wa karibu Nairobi kwa hiyo hela ungepata lap top nzuri kiasi!
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu mie kwa hiyo hela ukiongeza laki moja nakupa TOSHIBA netbook, CPU N280 @1.66GBz,0.99 GB RAM,Intel (R) Atom(TM)

    System
    Windows XP professional
    Version 2002
    Service Pack 2

    Ni mpya mkuu hii ni sawa na bure...
    kama unataka zipo zingine but only netbook...
     
  5. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nitafute kwa namba hii 022 277 1316,nitakupatia toshiba au Dell kwa laki 3.5 hadi 4.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Hiyo laki 500,000 inatosha kununua tablet pc ya HP mpya toka China, nenda pale Sinza opposite Afrika Sana, utaona duka kubwa kioo kwa nje utaona ma TV makubwa ya plasma, ingia ndani utaona pc zao mpya na used kutoka China.
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana sana nimeipata laptop mpya kutoka kwa muungwana ambaye hakutaka nimtaje jina lake alikuwa na yake amefanya kuniuzia mpya kwa kunisaidia kwa bei hiyo hiyo,lakini hizi source zote zimekuwa faida kwangu na labda kwa wengine.
    Asanteni sana na sasa nimeanza kula mziki huku nikifanya kazi,JF pembeni na mengineyo.:violin:
    RE.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu, kama unataka ya bei nafuu zaidi ninazo laptop used Pentium III
    Dell Inspiron 4000
    Windows XP
    RAM 256
    HDD 10 gb
    CDROM- DVDR

    Zina ghali nzuri kabisa. kama unataka kwa matumizi ya internet tu itakufaa
    Bei zake ni poa sana kwa moja ni Tsh 30,0000/= tu ukinunua nne unapewa utapunguziwa nyingine kwa kununua kwa tsh 20,0000/=

    Kama utapendzwa na sifa zake ni jibu nikutumie contact zangu.
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :glasses-nerdy:Am Watching You,.
     
  10. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angalia TBC1 BID TO BUY kila siku saa 5:40 usiku (11:40pm) zipo nyingi tu ni wewe na simu yako tu.
     
  11. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Mkuu GM7 uliishawahi kujaribu,nimeishaliwa vipesa vyangu vingi kwenye BTB mpaka nikakata tamaa.Namshukuru aliyeniokoa leo kuipata.
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Au sio mkuu,Naona laptop siku hizi bei yake unaweza hata kununua kibanda cha kujilaza,Kazi kweli kweli sio mchezo!
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mkuu hizo mbona kama zimekaa kichina?
     
  14. m

    muhulo Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ungetoa specifications zake ungesaidia.l would like to have one
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ndo manufaa ya JF haya.
    Uliza ujibiwe,
    Tafuta utapata,
    bisha utafunguliwa,
    danganya utaumbuliwa
    GAIJIN UPOOOOOOOoooo!!!???????????
     
  16. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Nipe specification za hizo laptop ili nkutafute
     
Loading...