Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niushauri wako tu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Nov 25, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    NIMEMALIZA SHULE KAMA MIEZI 3 IMEPITA NIKAWA NAFANYA KAZI KWENYE COMPANY FULANI KWA $ 2000 NIKIWA NAFANYA MCHAKATO WAKuRUDI BONGO MARA NIKAPATA ZALI NIKAFANYA INTERVIEW KWENYE COMPANY NYINGINE NIKAPATA JOB NA SASA NIMEFANYA KAZI WIKI 3 NINALIPWA $ 8,900 KWA MWEZI UKWELI SIFURAHI KAZI NILIYONAYO KWA SABABU NAFANYA KAZI UNDER PRESSURE,STRESS,NATUMIA AKILI SANA KILA KITU NINACHOKIFANYA,NO TIME TO ENJOY WITH FRIENDS ..NAINGIA ASUBUHI NATOKA USIKU KILA SIKU,SIKU 5 ZA WIKIi ..NATAMANI NIRUDI ZANGU BONGO KWENYE MSHAHARA WA $ 700 KWA MWEZI NA FULL SHANGWE KILA SIKU NI WEEKEND..

    USHAURI JAMANI NIRUDI ZANGU HOME AU NIVUMILIE?na kama nikuvumilia nivumilie kwa mda gani?na nisiporudi bongo mwajiri ananifukuza kazi sababu mda alionipa unaelekea kuisha.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    rudi tusaidiane kulijenga taifa baba riz anamalizia kulibomoa
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu piga kazi uje ujiajiri utakulaje raha mtu wangu wakati unahitaji faidika baadae..
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    asante kwa kutujulisha kwamba unafanya kazi mbele na unalipwa dolla 8000 na ushee
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We vumilia upate kuwa na savings zinazoeleweka ili angalau ukiwa unarudi uweze kujijenga kama ni ku-invest. ukirudi saa hivi utalia maana hali ni mbaya ndugu yangu. I wish i was you despite the stress..............
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo unataka kurudi bongo kwenye mshahara wa dollar 150 kwa mwez sio?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamii01 wewe ni mhaya?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kamanda kusanya kama 2yrs hivi halafu njoo tule bata BONGO
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    kweli haya maujiko ni ya brother!
     
  10. h

    hubby Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh uje na ujuzi wq milipuk midogo na silaha nyepesi tuikomboe nchi ndugu.......
     
  11. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naomba ni we mkweli sijawahi kufurahia hii kazi hata siku moja kila siku manyanyaso na pili wanaubaguzi wa rangi uliowazi yaani si swala la kuuliza sababu mimi tu ndiyo black na hakuna mwingine na hawajawahi kufanya kazi na black hata siku moja ka hiyo wananiona kama mie ni mtu tofauti na wao..

    nahisi mda mwingine ni bora ufanyie malipo kidogo lakini lakini huwe na furaha..sababu furaha hainunuliwi hata kwa pesa.ila nimejipa mda ngoja nivumilie kidogo baada ya hapo nione..stress mbaya sana..lol
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    :lol::lol:
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Rudi zako bongo mwaya! Yaani siku 5 zote kwa wiki huwezi kuhang na marafiki? Marafiki ni muhimu sana kwa maisha yako. Tena kama bongo ulikua serikalini ndo full bata. Unatoka kazini na kuingia utakavyo,kasoro hela tu ndo huna. Rudi mwayego.
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Always in life,try to find happiness,for you and your family. Remember money is not a good motivator!. You might be paid even $10000,but what is the use of it if it just contribute in shortening your life!. Peace of mind do not come on things but through beliving in yourself and having good Emotional Bank Account(EBA). Try to weigh and find where is your true hapiness lies,and after knowing just go for it,wherever it is!.
     
Loading...